• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bluetooth Phone for iPhone & iPad

vipboy_9x

Moderator
Bluetooth Phone.
*Sử dụng iPhone của bạn, iPod touch hoặc iPad để nói chuyện với bạn bè của bạn từ lên đến 60 ft đi bằng cách sử dụng công nghệ Bluetooth!
*các tính năng.
*Bluetooth voice chat
* lSpeaker on/of
*Headphones/Mic support
*Morse Code
*Personalize your Screen with your own Wallpapers...vv tự khám phá thêm nhé:D
!yêu cầu hệ điều hành iPhone 3.0 trở lên
*You test his slider has not had time offline test
View attachment 172664 View attachment 172665
View attachment 172666

1 feet = 0.3048 m => 60 feet = 18.288 m , kinh vậy :O ,khả năng Bluetooth kết nối chỉ trong phạm vi 10m

1 feet = 0.3048 m => 60 feet = 18.288 m , kinh vậy :O ,khả năng Bluetooth kết nối chỉ trong phạm vi 10m
em cũng hem biết có thực sự dậy em
vì em đang ở công ty nên hem có thời gian test anh thử test xem sao

Bluetooth thì lấy đâu ra cho xa, dùng cho vui vậy thôi chứ chẳng thấy áp dụng vào thực tế được gì cả :D 10m thì gặp mặt nói chuyện cho nhanh =))

Đúng là phần mềm phi thực tiễn, cách nhau nhiêu đó mét thì nói thẳng vào mặt nhau luôn chứ cần gì cái alo nhễ. =))

Bluetooth thì lấy đâu ra cho xa, dùng cho vui vậy thôi chứ chẳng thấy áp dụng vào thực tế được gì cả :D 10m thì gặp mặt nói chuyện cho nhanh =))

20m mình nói người ta cũng còn nghe được mà,gọi chi =))
Muốn gọi free thì dùng thằng FriendCaller là sướng nhất,tài khoản của tay "kidhack" hắn có trên 3000$,gọi thả ga :(

Back