• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bộ Doremon 45 Tập trên iPhone

karlovo

cái này chắc là ko cần phải giới thiệu nữa rồi >:)

Category: Books
Aug 24, 2010
Version: 1.5.5
1.7 MB
Seller: Phan Dung

© DYSoftware

LANGUAGES: English

REQUIREMENTS: Compatible with iPhone, iPod touch, and iPad. Requires iOS 3.0 or later

DOWNLOAD:

Cái giao diện y hết giao diện của truyện tranh, vậy mà cũng bán tới 3.99$, bó tay.

người việt nam mình viết đc vài phần mềm thì chả cái nào rẻ đâu bạn ạ >:)
À... Mình không bàn tới chuyện giá, ý mình nói là dường như lấy lại từ nguồn của phần mềm truyện tranh rồi đem ra bán :D . Viết thì mình không nghĩ viết đâu. Cũng như lúc trước. Không nhớ là ở đâu, có bác nào tổng hộp lại truyện của Nguyễn Nhật Ánh rồi lên mạng rao bán :D . Nản gì đâu.

À... Mình không bàn tới chuyện giá, ý mình nói là dường như lấy lại từ nguồn của phần mềm truyện tranh rồi đem ra bán :D . Viết thì mình không nghĩ viết đâu. Cũng như lúc trước. Không nhớ là ở đâu, có bác nào tổng hộp lại truyện của Nguyễn Nhật Ánh rồi lên mạng rao bán :D . Nản gì đâu.
cái này trích ra từ app Truyện tranh mà bạn, vậy mà giá đã 3,99% :-??, tách từng cái ra bán lẻ dc ối tiền hơn bạn nhỉ :D

cái này trích ra từ app Truyện tranh mà bạn, vậy mà giá đã 3,99% :-??, tách từng cái ra bán lẻ dc ối tiền hơn bạn nhỉ :D
Thì ý mình là vậy đó. Trích ra rồi đem bán, chỉ có Việt Nam thôi.

Back