• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bộ Icon Theme Iphone

hieuna

Bộ Icon Theme Iphone

Hôm nay mình sang bên opda thì thấy có người share bộ icon Theme iphone này nên post sang bên mình để ai thích thì có thể add vào theme để tạo nên một Itheme cho mình:)):)).

Do tất cả các icon đã được convert sang svg nên để mở icon xem các bạn dùng SVG View. Download tại
Đây.

theme đẹp qá...mà k thấy chỗ thanks ở đâu nữa...sao web PDAviet mình nhìu khi lại k vào đc là sao nhỉ...

ơ e nhìn nhầm hỳ...

Em nên xem lại cách viết bài của em một chút. Nên đọc các lưu ý từ phía đội ngũ BQT diễn đàn.
Trong topic trưng bày screenshot anh đã thẳng tay del mấy bài của em rồi.
Nên lưu ý để tránh bị del bài một cách k cần thiết.
Em nên đọc bài viết trước khi comment.
Sorry hieuna vì nhắc nhở mem này ở tại topic của em. xong đợt nâng cấp diễn đàn anh sẽ move về đúng chỗ.

có ai biết pm để xem được đuôi svgb nào không chỉ mình với

trùng hợp ghê.hôm qua vừa ngồi cả chiều vẽ lại ít icon iphone này.đang định up nhưng mất mạng từ hôm qua nên chưa up đc

Back