• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BỘ SƯU TẬP KHỦNG GAME NỀN PICODRIVER(SEGA GENESIS)

Status
Không mở trả lời sau này.

nouvu2372

Nếu các bạn đã từng sở hữu hoặc đã từng chơi qua máy chơi game Megadrive (Sega Genesis) và vẫn còn lưu luyến với các trò của dòng máy này thì nay bạn vẫn có thể chơi lại nó nhưng trên con DẾ thân yêu của mình . Đối với các bạn chưa từng chơi qua thì hãy chơi thử một lần xem bạn sẽ thích ngay mà

HƯỚNG DẪN:
ĐẦU TIÊN CÁC BẠN CÀI PICODRIVER_S60 LÊN THẺ HAY BỘ NHỚ TRONG

SẼ CÓ HÌNH NHƯ THẾ NÀY KHI MỞ LÊN

COPPY FILE GAME VÀO THẺ HAY BỘ NHỚ TRONG.VÀO PICODRIVER MỤC LOADROM CHỌN THƯ MỤC THẺ DẪN XUỐNG ĐƯỜNG DẪN MÀ CÁC BẠN VỪA COPPY GAME VÀ THƯỞNG THỨC

VÀ ĐẶC BIỆT LÀ MỌI GAME,MỌI THỂ LỌAI,MỌI LÚC CÁC BẠN CÓ THỂ SEVE VÀ LOAD GAME 1 CÁCH DỄ DÀNG MÀ KHÔNG BỊ LỖI.ĐÂY LÀ ƯU ĐIỂM LỚN CHO THỂ LỌAI GIẢ LẬP NÀY

Hướng dẫn tòan tập cách LOADSAVE game:
Khi đang chơi 1 game nào đó mà bỗng nhiên mình bận việc thì sao ta??Đừng lo.
Đầu tiên các bạn ấn phím "C" để thóat ra ngòai màn hình chờ của Picodriver
Tiếp đó các bạn nhìn thấy dưới mục LOAD ROM sẽ là mục SAVE/LOAD
Nhấn vào:
_Muốn SAVE các bạn chọn SAVE STATE
_Muốn LOAD thì chọn LOAD STATE thôi.Rất đơn giản đúng không nào

CÁCH XỬ LÍ NHỮNG GAME KHI VÀO CHƠI BỊ GIẬT MÀN ẢNH:
TRƯỚC KHI CHƠI CÁC BẠN VÔ PHẦN Configure Screen chỉnh lại các dòng Accurate timing.Accurate sprites.Alt renderer tất cả là off
LƯU Ý LÀ PHẢI CÀI LẠI NÚT TRƯỚC KHI VÀO CHƠI NHÉ

POST ĐÃ MỆT,UP GAME LÊN MỆT GẤP ĐÔI
ANH EM THANKS! MÌNH LẤY KHÍ THẾ UP GAME NHÉ=D>
ANH ĐẸP TRAI UI KÍCH THANKS!
HẢ DOWN ANH NHÉ!

ĐẶC BIỆT ĐÃ KHẮC PHỤC HẦU HẾT LỖI DOWNLOAD KHÔNG ĐƯỢC

HỒI NHỎ AI ĐÃ ĐỌC QUA BỘ TRUYỆN TRANG "NHẤT DƯƠNG CHỈ" HẲN SẼ BIẾT NHÉ.GẶP LẠI BẠN CŨ UI NÈ

GAME NÀY CỰC HAY NHÉ
CHIẾN ĐẤU,BẮN SÚNG ,ĐÁNH NHAU CHẲNG THUA GÌ GAME CONTRA NHÉ,HÀI KINH KHỦNG​

GAME DỰA TRÊN NỀN TẢN TRÊN BỘ FILM HOẠT HÌNH CẬU BÉ RỪNG XANH CỦA HÃNG FILM WANDISNEY

LÀ 1 GAME ĐI CẢNH VÀ CHIẾN ĐẤU VUI NHỘN.ĐỂ QUA MÀN BẮT BUỘC CÁC BẠN PHẢI TÌM NHỮNG VIÊN KIM CƯƠNG MÁU CHO ĐỦ SỐ LƯỢNG YÊU CẦU CỦA GAME NHƯNG KHÔNG PHẢI DỄ VÌ CHÚNG BỊ CẤT GIẤU Ở NHỮNG GÓC KHUẤT VÀ ĐƯỢC SỰ CANH GIỮ CỦA CÁC LOÀI THÚ

CHỌN 1 TRONG 2 LINK ĐỂ DOWN

OR

COPPY FILE ALADIN VÀO THẺ HAY BỘ NHỚ TRONG.VÀO PICODRIVER MỤC LOADROM CHỌN THƯ MỤC THẺ DẪN XUỐNG ĐƯỜNG DẪN MÀ CÁC BẠN VỪA COPPY ALADIN VÀ THƯỞNG THỨC
GAME ALADIN

LINK DỰ PHÒNG

Status
Không mở trả lời sau này.
Back