• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bộ Themes Mod cực Cool dành cho vHome v3.96 & v4.xxx

onlylove80

Bộ themes cực đẹp dành cho vHome v396-v4.xxxx

Do vHome được update liên tục nên sẽ rất bất tiện cho chúng ta khi muốn sử dụng các giao diện trước đây do mình Mod.
Vì vậy mình đã tổng hợp các Theme đẹp mà mình rất ưng ý để đóng gói thành một file cài đặt riêng cho Themes.
Trong bộ Theme này mình đã loại bỏ dòng chữ Lịch tuần "Theleeng9" vô nghĩa đi cho đỡ ngứa mắt, chỉ để lại hiển thị Ngày tháng năm. thay đổi màu chữ lịch. Fix một số theme cho màn hình 320x240.
Lưu ý:
Trước khi cài đặt gói Theme này các bạn hãy tắt vHome sau đó dùng Xplore tìm đến thư mục theme_pkg theo đường dẫn:
C:/System/Apps/HDesktop_0x2001E8B2/theme_pkg... xóa sạch sẽ các tập tin trong đó để tránh lỗi cập nhật khi cài đặt.
Xóa xong các bạn tiến hành cài đặt và kích hoạt lại vHome xem cái gì đã xảy ra nhé....

>>> Link MediaFire<<<

>>> Link VietUp <<<
Chúc các bạn vui vẻ!

mình không hiểu tại sao các ban lại để mấy con người mẫu trên điện thoại mình nhỉ , nó là cái thá gì
chắc chú đã bị cô người mẫu nào bỏ rơi, nên ôm hận? :D
lạc đề rồi, ko spam nhé bạn, mất công lại nói PV khó khăn!

đẹp thật.nhưg giao diện android có chữ Bấm Chọn,nhìn mất cảm tình quá a zai

đẹp thật.nhưg giao diện android có chữ Bấm Chọn,nhìn mất cảm tình quá a zai

Một giao diện được chủ Topic Mod lại như thế là quá đủ rồi!Nếu bạn không thích thì xin đừng chê bai kẻo mất lòng tác giả và tránh "Lạc chủ đề" bạn nhé!!!;;)

Một giao diện được chủ Topic Mod lại như thế là quá đủ rồi!Nếu bạn không thích thì xin đừng chê bai kẻo mất lòng tác giả và tránh "Lạc chủ đề" bạn nhé!!!;;)

bác nói thế ko chuẩn lắm,đó là góp ý mà.nếu ko thà post vào tổng hợp ứng dụng việt hóa còn hơn.mở topic mà ko đc bình luận,góp ý thì mở làm gì chứ.

tôi ko cần phần mềm nhưng cho xin mấy tấm ảnh người mẫu ở trên đó đi pác ơi>:)

bác nói thế ko chuẩn lắm,đó là góp ý mà.nếu ko thà post vào tổng hợp ứng dụng việt hóa còn hơn.mở topic mà ko đc bình luận,góp ý thì mở làm gì chứ.

Mình không cấm và chẳng có quyền nào cấm các bạn thảo luận cả.Nhưng các bạn thảo luận lạc đề như thế này thì làm sao mà mình không nhắc nhở,xử lý được.Lúc nãy thì bạn post bài Spam chỉ để xin ảnh người mẫu (vấn đề này thì bạn nên Gửi tin nhắn riêng cho chủ Topic) .Còn bạn kia góp ý với câu cuối cùng là "mất cảm tình".Nghĩ lại mà buồn thay cho tác giả Việt Hóa!

P/s:Tóm lại,một lần nữa mong các bạn có góp ý,thảo luận thì hướng tới chủ đề chính,tránh đi Lạc đề như các bài viết ở trên!!!

Mình không cấm và chẳng có quyền nào cấm các bạn thảo luận cả.Nhưng các bạn thảo luận lạc đề như thế này thì làm sao mà mình không nhắc nhở,xử lý được.Lúc nãy thì bạn post bài Spam chỉ để xin ảnh người mẫu (vấn đề này thì bạn nên Gửi tin nhắn riêng cho chủ Topic) .Còn bạn kia góp ý với câu cuối cùng là "mất cảm tình".Nghĩ lại mà buồn thay cho tác giả Việt Hóa!

P/s:Tóm lại,một lần nữa mong các bạn có góp ý,thảo luận thì hướng tới chủ đề chính,tránh đi Lạc đề như các bài viết ở trên!!!

mình hoàn toàn ủng hộ công việc của bạn,ko hề trách cứ gì việc bạn del bài của mình.
nhưng bạn mitdotpro đâu chê bai gì tác giả,chỉ nói là thấy chữ bấm chọn ở giữa là ko đẹp mà thôi.pác nhạy cảm quá.
thui ngừng lại.ko lạc chủ đề nữa :D

Chỉnh sửa cuối:
mình hoàn toàn ủng hộ công việc của bạn,ko hề trách cứ gì việc bạn del bài của mình.
nhưng bạn mitdotpro đâu chê bai gì tác giả,chỉ nói là thấy chữ bấm trọn ở giữa là ko đẹp mà thôi.pác nhạy cảm quá.
thui ngừng lại.ko lạc chủ đề nữa :D

lạc gì mà lạc ! mình thấy vẫn nằm trong vòng tròn chủ đề mà =)) ! bàn về mấy cô người mẫu trong giao diện đấy thui ^^~ ! hí hí ! ko bàn thì chả bít còn bàn gì nữa đây ! duy chỉ có 1 điều là có mấy " cha " ăn nói thô lỗ quá ; lên diễn đàn viết cho mọi người đọc , mọi người thảo luận nên tránh mấy từ thô lỗ , chê bai người khác ra !

trích 1 câu bạn kia nói " như đấm vào đí.... " bạn nói vậy ko bít chủ thớt có đọc ko ; nhưng trước hết ng ta đọc bít trình độ cư xử nơi đông người của bạn ra sao rùi đấy, nói hôi hám, mất vệ sinh , mất nết , chả thơm tho đâu !X-(

Các bạn thân mến!
Mình mở Topic này là để cùng các bạn chia sẻ cái hay cái đẹp cho mobile. Thấy hay thì các bạn tải, không hay thì thôi. Xin các bạn đừng tranh cãi vì những chuyện cỏn con ấy nữa..

oài oài đẹp thế sao tranh cãi nhìu thế thix thì down thui ko thì thui tranh làm gì mệt thế...thks đẹp nhưng sao ko có cái pic 1 thế tìm ko thấy chủ thớt ui . bạn cho mìh hỏi làm cách nào mod lại cái giao diện thế tại cái giao diện vip 5 của bạn có mấy cái hình nằm ngang đẹp nhưng nếu mún thay thì đc ko ? và có thể thay dòng chữ x-men ko

Bác onlylove80 có thể mod các themes kia cho máy màn hình ngang được không ạ?
E đang dùng E71

Mỗi người có một sở thích riêng của mình. Tôi có thể để ảnh người mẫu, bạn có thể để ảnh cảnh vật,... tùy từng người mà.
Nếu các bạn không thích thì chỉ cần đọc và ngẫm nghĩ thôi, không nên chê bai, tranh luận trong topic, mất hay đi.
Cảm ơn chủ topic đã up lên cho anh em nhé. Nếu như mình tự làm được mình cũng sẽ up lên, tuy nhiên mình không biết làm :D
Mong sẽ có nhiều người như bạn. Thank

Back