• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bộ thư viện Python 1.45 trên thẻ - Việt hóa

dao này xài toàn hàng của vothien12345 ! ĐT mình mang tên vothien đến nơi rồi !
Ko online trên Pc nên ko Thank đc ! hjhj

Giai nén copy đè lên file python cũ ! kết quả ko vào các pm chay trên nền python dc ! huhu ! xin chỉ cách giải quyết hậu quả ?

Sao anh khog goi lai thanh 1 ban SIS cho de xoi (neu ma xoa bo cu di,xog chep tat ca cac file nay vao E la chay dc ha anh,ki vay ?) Cung chung canh ngo voi s12345 :( Posted via Mobile Device

haha ! cài lại pythonpack là bình thường ! may là ko phải 4 ngón !
lần sau đi chậm cho chắc !

Minh dang xai ban python1.45DriverC (ngon lanh) lay tu ben 8zntx ve.Tai thay cua (la) khog can install nen hao huc test xem the nao ? :( Co ai ngo... Posted via Mobile Device

Minh dang xai ban python1.45DriverC (ngon lanh) lay tu ben 8zntx ve.Tai thay cua (la) khog can install nen hao huc test xem the nao ? :( Co ai ngo... Posted via Mobile Device

Gỡ bỏ tất cả những gì có liên quan đến Python sau đó mới chép bộ này vào thẻ:D

Một ngày mình format cả chục lần để test có sao đâu mà sợ

Gỡ bỏ tất cả những gì có liên quan đến Python sau đó mới chép bộ này vào thẻ:D

Một ngày mình format cả chục lần để test có sao đâu mà sợ

Đúng là "thuốc" người ta. Sao không nói trước báo hại phải 4 ngón rồi nè :((. Mai mốt làm ơn hướng dẫn cụ thể dùm bạn nhé! Không phải ai cũng rành PM như bạn đâu!

Đúng là "thuốc" người ta. Sao không nói trước báo hại phải 4 ngón rồi nè :((. Mai mốt làm ơn hướng dẫn cụ thể dùm bạn nhé! Không phải ai cũng rành PM như bạn đâu!

Trước giờ vẫn thế bạn à. Phàm khi có bộ python nào mới thì điều đầu tiên ai cũng biết đó là gỡ bản cũ ra trước. Cái này là căn bản nhất khi dùng Python ai cũng biết mà bạn:D:D

Mình cứ cài bộ nào vào thấy chạy được các pm là OK, ai bảo hay tháy máy chi cho mệt, phải hiểu tính năng của nó là gì đã chứ, không nhất thiết cứ phải là mới là OK.:))

Mình thì chỉ cần cài lại pythonPack là ok ! chắc tại mình cài python trên ổ E , Cũng có thể do máy mình có kha năng thích nghi tốt với đk bất lợi nên chưa phai format vì python lần nào ? chỉ có test font là phải 4 ngón liên tục thôi !
tiện đây nhờ bạn vothien sửa giùm cái DayHand input , nếu có thể bạn sửa làm sao khi pấm * nó ra các chữ cái : á à ả ã ạ ă ắ ặ ề ... thay cho các ky tự đặc biet giup minh nha !
N73 viết Tiếng Việt cực wá ! viết bài ngắn thế này thôi cũng mất 30 phút rồi !

Vay khi ma minh muon remove thi khog thay file cai dat trong app manager luc do lam sao biet duong ma remove ha bac :D.Muon sach se chac phai format the wa bac oi.Vua moi trai nghiem xong :( Bac noi la chi can copy cac thu muc do vao the thui ha ? Lam xog cai lai app python thi khog vao dc nua nhu thuong le la bi loi he thong. Posted via Mobile Device

Bạn tìm và xóa hết file có đuôi *.pyc và *.py đi
thêm cả mấy file này nua
appuifwmodule.rsc
dialog.rsc
vậy là ok thôi . đâu phải lúc nào cũng phải format đâu !

Sao em giai nen roi, coppy vao the nho roi nhung k dc. Em chua cai bao gio. Chi ho em voi. Em dung N72Black

Sao em giai nen roi, coppy vao the nho roi nhung k dc. Em chua cai bao gio. Chi ho em voi. Em dung N72Black

Tải về sau đó giải nén đè lên các tệp Python cũ sắn có là OK mà ! Mình dùng N95 làm một phát ăn ngay không tới phát thứ 2

Muốn gỡ thì vô gỡ cái bộ Python cài trước đó của bnaj ra thế là mọi thứ hết ngay như chưa bao giờ được cài cả !

Anh em chú ý là giải nén dè vô thẻ nhớ nhé !

Mà bạ̣n dùng N72 là v2 mà sao lại lạck vô đây vậy , về lại đây đi nhé , cũng là tác giả vothien nhưng bản cho N72 nè :

http://www.pdaviet.net/showthread.p...3-3-os8-1a-(Bộ-Libs-hoàn-hảo-cho-N70-N72-N90)

Chỉnh sửa cuối:
Back