• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BOLT v1.04-TRÌNH DUYỆT WEB NHẸ NHÀNG MÀ HIỆU QUẢ!!!

BuuPhucCT

Well-Known Member
BOLT v1.04 S60v3 J2ME-Browser with Streaming Video,Flash,Split Screen View​

Bolt là một trình duyệt web mà bạn có thể tải về miễn phí. Nó cung cấp một trình duyệt duyệt web dung hòa giữa tính năng và hiệu quả ngay cả đối với những di động bình dân.

PM cung cấp cho bạn một phiên bản thu nhỏ, đơn giản của và bolt cung cấp cho người dùng với phương tiện nhanh chóng, hiệu quả, tính năng phong phú theo phong cách các trang web và các ứng dụng đa phương tiện tương tự như trên PC và nó tương thích với tất cả loại máy từ cấp thấp đến cao cấp.

PM được xây dựng theo công nghệ của Bitstream's ThunderHawk, Bolt là kết quả của hơn 5 năm kinh nghiệm phát triển các trình duyệt trên điện thoại di động nhằm tối ưu hóa khả năng sử dụng, tốc độ và hiệu suất của hệ thống với bộ nhớ hạn chế, tốc độ của vi xử lý và kích cỡ màn hình.

MỘT SỐ TÍNH NĂNG CHÍNH CỦA BOLT

Được hiển thị theo phong cách trên PC.

Trình duyệt có phong cách giống như trên PC và thể hiện trên tất cả các loại điện thoại di động. Nội dung trang web sẽ không bao giờ bị xê dịch, mất, hoặc gỡ bỏ.

Bảo mật

Hỗ trợ mua sắm an toàn. Bolt cung cấp một mật mã an toàn cho điện thoại mà không hỗ trợ https.

Mạng xã hội

Hỗ trợ tất cả các tính năng của bạn yêu thích của trang web mạng xã hội.

RSS

Tích hợp sẵn trình đọc RSS. Bạn chỉ cần đăng ký những trang yêu thích và bạn sẽ nhận được một nguồn cấp dữ liệu và tự động phân phối các nội dung cung cấp thông tin.

Tuy load trang không nhanh bằng Opera mini nhưng mà cách trình bày bố cục trang WEB và có nhiều tính năng Pro hơn Opera mini.
Còn chờ gì nữa mà không xài hả các bạn.
;;);;);;)

Chỉnh sửa cuối:
Bản này đã test cách đây 15 ngày, nói chung mỗi người 1 ý. Riêng mình vẫn dùng mặc định của máy.

Bản này đã test cách đây 15 ngày, nói chung mỗi người 1 ý. Riêng mình vẫn dùng mặc định của máy.

Em thì khoái opera mini nhưng test cái này thấy bố cục trang web cũng khá đẹp nên xài luôn.:)

Nhưng cái này bị lỗi font, hiển thị TV bị lỗi tùm lum. Còn nói có hỗ trợ flash j đó, em tưởng xem đc onl nhưng nó bắt tải zìa xem bằng trình của máy. Nói chung cái này duyệt web nc' ngoài thì ok lắm

Nhưng cái này bị lỗi font, hiển thị TV bị lỗi tùm lum. Còn nói có hỗ trợ flash j đó, em tưởng xem đc onl nhưng nó bắt tải zìa xem bằng trình của máy. Nói chung cái này duyệt web nc' ngoài thì ok lắm

Hơi thất vọng tý. hy vọng sẽ sớm có bản cập nhật sẽ khắc phục lỗi này vì dầu gì nó cũng mới là bản BETA;;)

Back