• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Brians Anti Thief v1.0 s60v2 [Chống trộm máy]

vjpcoj

Member
Em mới tập tành việt hóa.Tìm được phần mềm khá hay.Mà chưa thấy ai up lên diễn đàn nên em mạo muội up thử xem.Phần mềm được crack bởi binpda.Nếu ai không ưng ý thì đừng chửi mình nha.Rất mong được mọi người đóng gop,ủng hộ.Nhờ các pro việt hóa xem mình làm sai chổ naò nha.Có mấy đoạn dài qúa mình không dịch được vì không hiểu nghĩa của nó.

[DOWNLOAD]http://www.4shared.com/file/214696556/ae0be130/Theft.html[/DOWNLOAD]

Chỉnh sửa cuối:
Em mới tập tành việt hóa.Tìm được phần mềm khá hay.Mà chưa thấy ai up lên diễn đàn nên em mạo muội up thử xem.Phần mềm được crack bởi binpda.Nếu ai không ưng ý thì đừng chửi mình nha.Rất mong được mọi người đóng gop,ủng hộ.Nhờ các pro việt hóa xem mình làm sai chổ naò nha.Có mấy đoạn dài qúa mình không dịch được vì không hiểu nghĩa của nó.Link down đây:http://www.4shared.com/file/214696556/ae0be130/Theft.html

Bài viết phải có hình minh họa bạn nhé, và nữa bạn nên nêu tên chính xác của pm để mình Edit cái Tiêu đề cho đúng Nội qui, bạn úp hình hoàn tất nhanh lên.

Tên phần mềm là Brians Anti Thief v1.0 s60v2 anh à.Anh sửa lại giùm em tý.Em post bằng mobile nên không đưa hình lên đuợc anh à.Khi nào qua pc e đưa lên

Bạn cần nêu 1 chút tính năng về pm cho ae biết sơ qua về nó nha.Onl từ mobile nên thank bạn sau vậy.

Tính năng à.Nhiều cái hay lắm.Đầu tiên là nó được bẻ nanh nên không phải đăng ký như phần mềm khác.Em nhớ hôm trước em có down cũng 1 phần mềm tương tự thế này mà đăng ký mất 15k sau đó lại remove.Thứ 2 là khi ta bị ai đó lấy trộm máy thì ta có thể nhắn tin tới số đó với 1 sms định sẵn để điện thoại hú lên.Thêm tính năng khi bi thay sim thì nó cũng hú và gửi 1 sms tới 1 số mình định sẵn.Và điên thoại lại hú lên.Phải vào mật khẩu của mình mới tắt được.Tết nhất đến nơi rồi.1m2 có tới 5 thằng ăn trộm.Hay đơn giản la thằng bạn thu máy mình thì mình tìm ra đơn giản.Khỏi phải chuộc mất chầu bia.Hihi

Back