• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Brothers In Arms® 2: Global Front v1.1.2 - Mặt trận toàn cầu

AquaSta

Moderator
Brothers In Arms® 2: Global Front v1.1.2

Giới thiệu:
Brothers In Arms® - Game chiến đấu rất nổi tiếng của hãng Gameloft.

Tham gia trực tuyến cùng bạn đồng minh
Lần đầu tiên, thử thách lên đến 5 bạn bè vào nhiều trận đánh đa dạng đủ thứ trên 5 bản đồ cùng 3 chế độ chơi khác nhau (Free For All, Team Deathmatch, Domination). Bạn có thể kết nối cục bộ qua Bluetooth hoặc thậm chí chơi trực tuyến qua Wifi với các bạn chiến đấu ở bất kỳ đâu.

Một cuộc chiến trên toàn cầu
Trải qua mọi mặt trận của chiến tranh với những cuộc chiến đấu dữ dội qua 5 địa điểm và 13 mức: Thái Bình Dương, Normandy, Bắc Phi, Đức, Sicily.

Thiết bị xe chiến đấu
Với kiểm soát của 3 phương tiện gồm có xe tăng, xe địa hình hoặc tàu lượn để đánh phá đối thủ của bạn - hoặc thực hiện cuộc tẩu thoát ngoạn mục.

Chiến đấu để sống
Các đồ họa tuyệt đẹp và các thiết lập xác thực được lấy cảm hứng từ cuộc sống chiến trường thực tế từ Thế chiến II và được tạo ra trong chi tiết 3D.

Kinh nghiệm lịch sử
Chứng kiến những khoảnh khắc điện ảnh hấp dẫn với sự tương tác nhiều hơn giữa bạn và các thành viên trong đội sẽ làm sâu sắc thú vị thêm gameplay của bạn.

Kho chứa vũ khí đạn dược của bạn >:)
Sở hữu nhiều loại vũ khí thật trong lịch sử bao gồm súng máy, bê rô ka, súng trường bắn tỉa và súng phun lửa

Hãy vượt qua 26 thử thách và khoe với các bạn mình qua Gameloft LIVE!

Thay đổi trên v1.1.2
  • Sửa lỗi bố trí điều khiển trên iPhone 4
  • Có thể chơi được bất kể ngôn ngữ của điện thoại
Download:

Chỉnh sửa cuối:
em la nguoi xé tem đầu tiên, đang ngồi down đây xong la xẻ thịt em nó lièn kakak, cám ơn pác

Link 1 k down được bạn ah. Kiểm tra giúp mình với. Game hay quá. Thanks bạn !

Các bạn chịu khó down ở Hotfile hoặc FileServe nhé, không hiểu sao mình up lên Mediafire, thì giờ part 1 nó bị khùng :p Giờ ngại up lại cả 3 part quá mạng mình cùi

minh down cả 3 phần về rùi mà ko bit làm sao nữa,
chịu rùi
Split và joint 3 phần vào mà ko đc, giải nén ra rùi joint vào cũng ko đc,
bó tay với a cái cục .part này

Back