• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BTReceiver V1.01 EN-VI - Nhận File qua Bluetooth trực tiếp vào C & E

TrieuNhan

Đây là một ứng dụng Bluetooth tuyệt vời dành cho anh em . Ứng dụng hỗ trợ tất cả các máy S60v3 và S60v5 .
Anh em không cần bật Bluetooth trước hoặc bật trước cũng được sau đó truy cập vào ứng dụng là Bluetooth sẽ tự hoạt động thông báo hỏi địa chỉ lưu file cần nhận !
Ứng dụng rất hay này sẽ nhận file Bluetooth trực tiếp trên ổ C hoặc E và chuyển thẳng vào nơi bạn muốn luôn , không lưu lại trong Inbox . Rất tiện lợi gửi những file có dung lượng lớn , quá tuyệt phải ko nào :D

Phiên bản đã được Tôi đóng gói sẵn 2 ngôn ngữ EN - VI có thể lựa chọn khi cài đặt =D> . Cám ơn bạn đã sử dụng !!

Phiên bản dành cho dòng S60v3 FP1
Click Download

Phiên bản dành cho dòng S60v3 FP2 và S60v5
Click Download

Chỉnh sửa cuối:
Có lỗi fonts anh ơi .chử ở phần tùy chọn thì ok còn cái báo có thời gian ở giửa màn hình thì toàn ô vuông. Đả thử cả eng lẫn việt .

Có lỗi fonts anh ơi .chử ở phần tùy chọn thì ok còn cái báo có thời gian ở giửa màn hình thì toàn ô vuông. Đả thử cả eng lẫn việt .

không phải lỗi font đâu em, hắn ta chưa vh chỗ đấy nên nó là chữ tầu, máy e chưa kài font tầu nên không hiển thị được..
.
.
.
Úp nhầm hay chưa vh hết đấy brồ ơi... Test bản cho FP1
Ak.. Tiện hỏi luôn Có pm nào giải nén tệp .mif trên mobi không?
.
Hix. Không ngủ đc... Mai đc lên đời xài n95 nên mừng wá mà..

Chỉnh sửa cuối:

không phải lỗi font đâu em, hắn ta chưa vh chỗ đấy nên nó là chữ tầu, máy e chưa kài font tầu nên không hiển thị được..
.
.
.
Úp nhầm hay chưa vh hết đấy brồ ơi... Test bản cho FP1
Ak.. Tiện hỏi luôn Có pm nào giải nén tệp .mif trên mobi không?
.
Hix. Không ngủ đc... Mai đc lên đời xài n95 nên mừng wá mà..

Cái lỗi Font chữ ô vuông đó nó nằm ở tệp EXE , Tôi đã bung ra định dịch cho hoàn chỉnh nhưng Nó đã bị Mã Hóa hết nên đành bó tay . Ko tin Các bạn cứ thử sẽ rõ >:)

cái này hay lắm :d.thank đã share nha.
Hòi ngoài luồng chút.font chữ của bạn là gì thế?đẹp đấy he he.bạn có thể send cho mình với đc k?

Sao Tui test thu vẫn thấy giống nhu của chủ Topic >:)

Tui bảo là bảo chữ bluetooth on với off ở giữa màn hình ý... Bản cho fp1 là chữ tầu.. Chắc bản cho fp2 mới đc vh chỗ đó,

Sao Tui test thu vẫn thấy giống nhu của chủ Topic >:)

Tui bảo là bảo chữ bluetooth on với off ở giữa màn hình ý... Bản cho fp1 là chữ tầu.. Chắc bản cho fp2 mới đc vh chỗ đó,

Cái hình trên là Mình test trên dòng máy S60v3 FP2 đó bạn ạ :D , sở dĩ dòng S60v3 FP1 nó hiển thị chữ Trung Quốc là do tập tin exe đã bị mã hóa nên Mình ko dịch đc . Mà cái đó cũng ko quan trọng lắm vì chỗ đấy có mấy từ Bật , Tắt , Đang nhận .... Cái chính là Mình nhận đc file vào Thẻ nhớ ngon lành là Ok rồi =D>

Cái lỗi Font chữ ô vuông đó nó nằm ở tệp EXE , Tôi đã bung ra định dịch cho hoàn chỉnh nhưng Nó đã bị Mã Hóa hết nên đành bó tay . Ko tin Các bạn cứ thử sẽ rõ >:)

Nếu là 4, 5 ngày trước xài 6120c thì còn cần dùng chứ giờ xài n95 rùi... Khỏi.. Bộ nhớ khủg hơn nhiều rùi... :D

mình dùng máy samsung i8510 để gửi sang thì ko gửi đc.còn dùng máy Nokia thì lại gửi đc.
Pm dành cho fp1 mình vh dc full.ko bị hiển thị tiếng china ở màn hình.

Tình hình là em kô thể dùng được, khi gửi từ máy khác thì máy đó báo là kô thể gửi.

mình dùng máy samsung i8510 để gửi sang thì ko gửi đc.còn dùng máy Nokia thì lại gửi đc.
Pm dành cho fp1 mình vh dc full.ko bị hiển thị tiếng china ở màn hình.

mình dùng đc 1 tháng thì ko nhận đc nữa.

Các bạn kiểm tra lại nhé , Tôi test thử trên rất nhiều máy Ok ko thấy lỗi như các bạn phản ánh :D ,Các dòng máy từ FP1 , FP2 và S60v5 đều mở và nhận file ngon lành :))

Một phần mềm cũng khá hay nhưng các bạn không biết symbyan vẫn có tích hợp chức năng khi gửi file qua bluetooth vào thẻ nhớ.
Các bạn chỉ cần vào phần tin nhắn vào phần.cài đặt/mục khác/bộ nhớ đang dùng/bạn chọn lưu trên thẻ nhớ là ok bây giờ thì có thể gửi file qua bluetooth cho tới khi full thẻ nhớ thì thôi bây gjờ thì các bạn ko cần dùng cái phần mềm kia rùi chúc các bạn vui vẻ.

Back