• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BTReceiver v1.01- nhân bluetooth trực tiếp vào E & C !

Chienkon88

BTReceiver v1.01- nhận bluetooth trực tiếp vào E & C !

BTReceiver v1.01 receive Bluetooth files on C or E ! \-/

Hỗ trợ tất cả các máy s60v3​

Một ứng dụng Bluetooth tuyệt vời dành cho anh em ! \-/

Anh em không cần bật BT trước , chỉ cần vào ứng dụng là BT sẽ tự hoạt động =D> !

Ứng dụng rất hay này sẽ nhận file Bluetooth trực tiếp trên ổ C hoặc E và chuyển thẳng vào nơi bạn muốn luôn ! ( không trong Inbox ) , quá tuyệt phải hôk nào !

Không mất nhiều thao tác nữa !

ảnh đính kèm test trên e75 của mem tronghuy1609 : =D> ( thanks )

thanks mọi người đã ủng hộ !

chúc vui !

Chỉnh sửa cuối:
Rất tiếc N85 k dùng dc.đã test thử nhưng lại phải gỡ ra.

Chỉnh sửa cuối:
Mình cài vào E71.Kích vào icon nó cứ trơ ra là sao hả bạn?

N6220c có trong danh sách nhưng test hỏng có được. Mở ứng dụng, vào bật tắt blut bh thườg. Nhưg em dùg con samsug bắn 1file ảnh sag nó tìm đc thjết bj nhưg ko chuyễn đc.

Chỉnh sửa cuối:
N85 Em cài vào thành công nhưng khi mở icon ra nó cứ trơ ra đấy . Mình thấy pm này chỉ hỗ trợ FP1 thôi. không hỗ trợ FP2 như chủ topic giới thiệu là tất cả máy S603rd

Chỉnh sửa cuối:
Mình thấy pm FreeiMMS hay hơn pm này rất nhìu, giao diện thân thiệt, hoàn toàn hok có tiếng Trung, khi có file nhận từ Bluetooth là nó tự vào pm lun (hoạt động ẩn như Free-iSMS zậy)

bạn chủ topic làm ơn giải thích rõ hơn cách sử dụng dc ko, mình cài vào, mở ra thấy có 2 dòng chữ tàu đó là cái gì vậy bạn?

Ah, test thành công trên N95, và những dòng chữ tàu đó hình như là những dòng report, giá mà bạn Vh được cả phần này thì tuyệt. Cảm ơn bạn!

Last edited by a moderator:
Ah, test thành công trên N95, và những dòng chữ tàu đó hình như là những dòng report, giá mà bạn Vh được cả phần này thì tuyệt. Cảm ơn bạn!

Mấy chữ Tàu đó nó không có trong file rsc lúc mình VH nên cũng pó tay bạn à :|

Good Luck !

E 63 cài vào chỉ bật tắt được BT thôi chứ send file thì vẫn vào tin nhắn như bình thường.

Mình thấy pm FreeiMMS hay hơn pm này rất nhìu, giao diện thân thiệt, hoàn toàn hok có tiếng Trung, khi có file nhận từ Bluetooth là nó tự vào pm lun (hoạt động ẩn như Free-iSMS zậy)

Vậy bạn có ko, cho mình với! phần mềm kia n73 ko dùng đv.

BTReceiver v1.01 receive Bluetooth files on C or E ! \-/

Hỗ trợ tất cả các máy s60v3​

Một ứng dụng Bluetooth tuyệt vời dành cho anh em ! \-/

Anh em không cần bật BT trước , chỉ cần vào ứng dụng là BT sẽ tự hoạt động =D> !

Ứng dụng rất hay này sẽ nhận file Bluetooth trực tiếp trên ổ C hoặc E và chuyển thẳng vào nơi bạn muốn luôn ! ( không trong Inbox ) , quá tuyệt phải hôk nào !

Không mất nhiều thao tác nữa !

ảnh đính kèm test trên e75 của mem tronghuy1609 : =D> ( thanks )

thanks mọi người đã ủng hộ !

chúc vui !

Em thấy phần mềm hay nhưng sao bác ko bỏ hết mấy chữ tượng hình Trung quốc đi hả bác?
Em dị ứng với chữ Tàu!

Em thấy phần mềm hay nhưng sao bác ko bỏ hết mấy chữ tượng hình Trung quốc đi hả bác?
Em dị ứng với chữ Tàu!

Cái đó trong file ảnh bạn à , nó không liên quan đến phần mềm đâu , không phải nghĩ về nó đâu bạn à :D

Good Luck !

Back