• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bubue_DeskClock_v.1.01.2 VI đồng hồ màn hình chờ

daoquangsu

Ứng dụng nhỏ cho đồng hồ hiển thị lớn trên máy tính để bàn của điện thoại.

Các tính năng chính:

● 12 giao diện của đồng hồ lớn
● Thời gian đồng bộ hóa bằng cách sử dụng kết nối Internet
● Tự động khởi chạy
● Ẩn trong danh sách công việc

Có gì mới:

● Thêm khả năng để thay đổi vị trí đồng hồ trên màn hình
● Built-in cập nhật

Đây là một số Skin mod bởi freeazy

các bác tải về giải nén và chép vô c / data / deskclock

Tổng hợp tất cả các Skin cho ứng dụng này tại đây .các bạn vào tải nhé .:http://www.pdaviet.net/showthread.php?105224-Bubue-clock-skin-created-by-freeazy-New

Chỉnh sửa cuối:
cái này ko tắt đc hay sao á anh ơi....em thoát mà ra màn hình chờ nó vẫn còn....chỉ định khi nào khoe của thì lấy ra xài hoy....cho đỡ hao pin....hixxxxx....

cái này ko tắt đc hay sao á anh ơi....em thoát mà ra màn hình chờ nó vẫn còn....chỉ định khi nào khoe của thì lấy ra xài hoy....cho đỡ hao pin....hixxxxx....

bạn dùng swiss xem có đóng được không. Mình cứ vào swiss là máy lại reset nên không bít cái này có đóng được hay không

dùng J hoặc MC mà đóng .J >>> ứng dụng chạy ẩn .MC thì ứng dụng đang chạy .

Back