• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CÁC PHIÊN BẢN RADIO CHO DÒNG HTC UNIVERSAL

Bạn đang sử dụng phiên bản Radio nào cho chiếc Universal của bạn?

• Total voters
    321

connguab

:p ;;) :D

Topic về Rom hiện nay khá nhiều, nhưng topic về Radio cho dòng HTC Universal thì mình thấy rất ít người quan tâm, bài viết thì chỉ đếm được trên đầu ngón tay.

Vì vậy, mình tạo Topic này với hy vọng cùng mọi người chia sẻ những kiến thức về Radio, up các bản Radio lên cho mọi người cùng test và sử dụng.

Hy vọng Topic "Radio cho dòng HTC Universal" sẽ nhận được sự ủng hộ, góp ý của tất cả các bạn !!!

=D> =D> =D> =D> =D>

Mình post lên trước phiên bản Radio 1.18 cho các bạn cùng test nhé !

Mình đã làm sẵn hết rồi, chỉ cần tải về là up thôi !

Chúc các bạn vui vẻ !!!

Bản Radio 1.18 này là mới nhất đó !

[HIDE="q"]http://www.megaupload.com/?d=8HURD5N7[/HIDE]

Chỉnh sửa cuối:
hihi dọn nhà mới mà khách ít thì cũng buồn phải không connguab. cái này cũng có ích đó nhưng ngon hơn thì làm một cái biểu đồ cho mọi người vote.

hihi dọn nhà mới mà khách ít thì cũng buồn phải không connguab. cái này cũng có ích đó nhưng ngon hơn thì làm một cái biểu đồ cho mọi người vote.

:p :p :p
Có gì đâu mà buồn longnguyen 30, mình chỉ mong đóng góp 1 chút gì đó cho diễn đàn PDAVIET thôi, mọi người vẫn ghé vào đọc thông tin và tải dữ liệu về mà, chỉ hơi buồn 1 tí là sao các bạn k góp ý và THANK cho mình, hihihi.......=)) =)) =))

Từ 1.18 đến 1.09 đều có sao 1.11 bạn không up luôn nghe nói 1.11 chạy ổn lắm> bạn up lên cho anh em cùng xài với

cái gì ra sau sẽ phải tốt hơn chứ,mình dùng 1.18

He he, tốt hơn là tốt hơn cho cái nơi làm ra bản radio đó hoặc cho đa số thôi, chứ với mạng VN thì chưa chắc đâu bác ạ. Mình up mấy bản 1.11,1.15,1.18 rồi vẫn thấy dùng 1.09 ổn định nhất

Sao k ai hướng dẫn mình làm một cái biểu đồ cho mọi người cùng đánh giá hoặc cho biết ý kiến về việc dùng bản Radio nào tốt nhất hết vậy ta ???

Tôi đã cập nhật bảng vote rồi đó! :D
Các bạn có thể chọn version của Radio mà bạn cảm thấy "ổn định" nhất rồi có thể đánh giá về phiên bản đó trong bài post của mình để các bạn khác có thể tham khảo và sử dụng phiên bản tốt nhất cho các mạng của Việt Nam và bản Rom tương ứng!

Chúc vui! ;)

Mình đã xài qua 1.09, 1.11 và 1.15 nhưng mình thấy 1.11 là ổn định nhất nên mình xài nó luôn hơn 3 tháng nay rồi. Vote 1 phiếu cho radio 1.11

Mình chưa dùng bản 1.11 nhưng mà thấy mọi người bảo là bản này dùng tốt . chắc là mình phải up thử xem chứ các bản khác dùng hơi chán . bản 1.18 chỉ là tương đối, lúc nào chỗ trong nhà hoặc nhà cao tầng là còn 2 hoặc 1 vạch sóng và không ổn định . dùng bản 1.09 thấy cũng ổn lắm!

Mình ở đồng bằng trống trải nên thấy 1.15 chạy rất ổn còn 1.18 khi gọi âm thanh khi rỏ khi không. 1 phiếu cho 1.15

v 1.15 chạy cực ổn. Máy mình đào sâu 5 mét đất ném xuống mà vẫn căng đầy cột sóng!
vote 1 phiếu cho v1.15

Bản 1.11 thì sóng khỏe hơn, nhưng bản 1.18 thì nghe thoại trong hơn mặc dù hơi nhỏ! Mình vote cho hai Em 11 và 18 này!

Back