• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cách nâng RAM cho Uni từ 64 MB lên 128 MB

Chán thế từ đầu đến giờ vẫn chưa ai nâng được RAM à, hôm qua có hỏi ở HV Mobile, mới chỉ nâng được mềm thì phải

em đọc hết từ đầu tới cuối !!!! và cuối cùng thì chẳng ra cái thể thống ji!!!!!! anh em công nghệ đâu hết rùi!!!! năm 2010 rùi !! mà chưa đuổi được người ta năm 2007 ! vẫn ko có trín hiệu ji cả !

Chủ đề này bỏ dở khá lâu rồi nhỉ ! Mình cũng có con O2 XDA EXEC 64mb RAM ! Cài Windows Mobile 6.1 21055, dùng các ứng dụng thì cũng bình thường nhưng kết nối internet để nghe nhạc thì không ổn ! nó chỉ nghe được nửa bài là thoát ! Mình giờ dùng 3g trọn gói nên vụ này rất bực! Nếu có ai nâng được thì thông báo giùm nhé !

Lúc trước mới có UNI (giá trên trới) nên mọi người quan tâm đến việc nâng Ram cho em nó. Bây giờ giá cả các dòng máy mới ra lại rất khả quan nên ít người quan tâm đến việc nâng cấp Uni. Về mặt kỹ thuật thấy không có gì khó khăn lắm nhưng thời gian bây giờ mọi người lại để dành khám phá mấy dòng máy mới ra. Bây giờ có nâng lên thì cũng thua xa mấy dòng sau này, có chăng là để thỏa mãn thú nghịch ngợm thôi.

không biềt đến bao giờ a e trong diễn đàn mình mới có thể làm được chuyện tuyệt vời này nữa ! Hy vọng 1 ngày rất gần đây ............!!!!!

Mình cũng mơ ước tốc độ tăng lên lâu lắm rồi nhưng cũng cón nhát tay

Mình thấy trên PC & Laptop có các phần mềm sử dụng thiết bị nhớ gắn ngoài để nâng Ram. Thiết nghĩ các Pro nên tìm giải pháp này là hợp lý nhất! thanks

có ai còn có cách nghĩ nữa không.Có bác nào làm được phần mềm giả lập Ram bằng thẻ nhớ không.Giống trên PC ý.thẻ nhớ phải đạt tốc độ 150x mới dùng đc

minh dang có cái main cua flame vẫn con chay không biết có thể lấy ram tù flame đưa qua con Ễc không vậy mấy bác

hi bac ! ko biet con exec cua bac con chay on dinh ko, minh cung muon nang ram cho exec, minh nho bac ship wa ban bac giup minh ho nhe! co gi tra loi giup minh nhe 0909297979 thanks

tình hình là e sỡ hữu cả o2 iis và exec,lắm lúc cũng muốn liều một phen,nhưng băn khoăn là ở đâu bán ram 64MB cho exec thế?mà thay chip của iis để kéo được ram exec đúng hok mấy huynh?vì iis ram 96MB

cho mình hỏi ờ ngoài ha nội đã thành công việc nâng cấp ram cho o2 exec còn trong nam chưa có ai làm đc sao các bác, hiện e đang có 1 cặp ram của o2 s nhưng ko biết chổ nào uy tín để làm, nếu bác nào biết hoặc đã làm rồi xin cho ý kiến hoặc chỉ dùm em để tiếp tục niềm đam mê

Back