• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cai Pass cho N70ME

Em_be_hu

Các bác cho em hoi:Có thể cài đặt pass cho N70ME giống như đặt pass cho WindowXP được ko?Nếu được thì làm thế nào?Các Bác giúp em với nhé,cảm ơn các bác nhìu

bạn muốn đặt pass cho các file hay muốn khoá toàn bộ máy luôn? Nếu khóa máy thì trong Security có rồi mà

Các bác cho em hoi:Có thể cài đặt pass cho N70ME giống như đặt pass cho WindowXP được ko?Nếu được thì làm thế nào?Các Bác giúp em với nhé,cảm ơn các bác nhìu

Nếu bạn muốn đặt pass cho N70ME mà mỗi lần muốn dùng máy phải nhập pass thì bạn chỉ cần vô Setting --> Security và thiết lập khóa máy- Sim tùy ý bạn!
Chúc vui!

để khóa máy (giống khóa bàn phím) bạn vào tools/setting/security/phone and sim/autolock period mục này đánh số 1 để máy khóa bàn phím lại sau 1 phút hoặc 2 hay 5 phút tùy bạn. lưu ý ở phần lock code bạn đổi mã mặc định là 12345 thành một mã khác. với cách này thì sau mỗi lần (1 phút hay bao nhiêu do bạn đặt) muốn mở máy chơi game, gọi điện hay sử dụng camera cũng phải nhập mã mới mở đc. vẫn nghe bình thường hj

Back