• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Callrecorder_pro_v1.2VI by SymPViet[Ghi âm Pro]

các tính năng như: Tự khởi động; tiếng beep; chạy ẩn ... thì như thế nào hả anh Thắng.

em cứ cảm thấy càng ngày ứng dụng việt hóa được đầu tư kỹ hơn. không chỉ mỗi việt hóa string src mà cả hình ảnh lẫn icon.tâm huyết rất nhiều đây:D
định dạng lưu
vị trí lưu
thời gian ghi

em cứ cảm thấy càng ngày ứng dụng việt hóa được đầu tư kỹ hơn. không chỉ mỗi việt hóa string src mà cả hình ảnh lẫn icon.tâm huyết rất nhiều đây:D
định dạng lưu
vị trí lưu
thời gian ghi

Ừ anh dịch dài dòng tí cho anh em khác dễ hiểu hơn, vì trong đó nó có nhiều từ "Thời gian ghi" dễ bị hiểu nhầm là cái thông tin thời gian ghi cuộc gọi đó. Nên thêm chữ giới hạn cho dễ nhận biết, cũng đủ hiển thị trên màn hình 240x320.

Ừ anh dịch dài dòng tí cho anh em khác dễ hiểu hơn, vì trong đó nó có nhiều từ "Thời gian ghi" dễ bị hiểu nhầm là cái thông tin thời gian ghi cuộc gọi đó. Nên thêm chữ giới hạn cho dễ nhận biết, cũng đủ hiển thị trên màn hình 240x320.
Posted via Mobile Device Với pm này thì các chức năng đều thích, song nó vẫn còn tiếng bíp, mà cái này thì bị lộ là cái chắt hihi. Mà sao nó kô thêm chức năng đóng, mở tiếng bíp nhỉ?

Posted via Mobile Device Với pm này thì các chức năng đều thích, song nó vẫn còn tiếng bíp, mà cái này thì bị lộ là cái chắt hihi. Mà sao nó kô thêm chức năng đóng, mở tiếng bíp nhỉ?

Cái vụ tiếng Bíp như thông tin thì có thể sẽ không tắt được, vì các hãng sản xuất pm họ rất nghiêm túc việc tuân thủ pháp luật, có một số nược nếu tắt tiếng bíp sẽ có dòng thông tin cảnh báo: Bạn có thể vi phạm luật pháp của 1 số Quốc gia về việc này...:)

đã cài thử vào máy N95 8GB , chạy tốt , nhưng tiếng bip thì vẫn hoàn Bip , đầu dây bên kia hỏi :"ê,đang thu âm hả ?", làm em hết hồn ...

đã cài thử vào máy N95 8GB , chạy tốt , nhưng tiếng bip thì vẫn hoàn Bip , đầu dây bên kia hỏi :"ê,đang thu âm hả ?", làm em hết hồn ...

vậy là thua UVR rồi, mình thây UVR cực kỳ hoàn hảo, không có gì phải phàn nàn;)

vậy là thua UVR rồi, mình thây UVR cực kỳ hoàn hảo, không có gì phải phàn nàn;)

chủ yếu là tính năng ko pip, ko cần phải chạy ẩn mà vẫn ghi âm được thì mới gọi là pro. chưa test:D:)):))

chủ yếu là tính năng ko pip, ko cần phải chạy ẩn mà vẫn ghi âm được thì mới gọi là pro. chưa test:D:)):))

Đa số các pm ghi âm đều có tiếng Bíp bạn à, vì đấy là thuộc phạm vi luật pháp của một số nước mà hãng sản xuất pm phải tuân thủ.

Đa số các pm ghi âm đều có tiếng Bíp bạn à, vì đấy là thuộc phạm vi luật pháp của một số nước mà hãng sản xuất pm phải tuân thủ.

pm VoxTrack ko tạo tiếng pip nhưng chất lượng âm thanh thì ko bằng thằng này.nói chung mình cũng ít ghi âm nên cũng chỉ test xem pm có chất lượng ko thôi.:p

Mình thấy có rất nhiều PM ghi âm cuộc gọi nhưng nó cũng kén máy lắm
VD PM U.V.Recorder cài cho N82 kg tiếng beep nhưng cài N5800,N7610,E52... thì nghe tiếng beep to lắm.chỉ còn cách cài từng PM vào,gọi 900 (nếu là TB trả trước) để thử có nghe tiếng beep kg,nếu có thì bạn vào cài đặt đổi định dạng ghi âm (AMR <=> WAV) rồi thử lại,nếu vẫn beep thì cài PM khác
Chúc các bạn tìm được PM như ý !

Back