• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Camera FX trên S60v3

madienyeu

Banned
Ai đã từng dùng S60v2 chắc hẳn đều biết tới ứng dụng này. Giờ đây, với chất lượng ảnh khá hoàn hảo của các dòng s60v3 phần mềm này thật sự là 1 làn gió mới thổi vào những bức ảnh vốn dần trở nên nhàm chán.
* Zoom kĩ thuật số 10x

* Hiệu ứng Red, Green, Blue và nhiều hiệu ứng ấn tượng khác

* Các Frame khung ảnh

* Hàng loạt các hiệu ứng đặc trưng của ứng dụng

Các bạn download về xoá đuôi 7z ở cuối đi thì cài đặt được nha !

Cần giới Thiệu cách sử dụng và thay tập tin đính kèm khác bạn nhé, Đây cũng là Nội Qui đó bổ sung đi.

Last edited by a moderator:
mình dùng winrar down về ko thể rename được nhỉ. mà giải nén ra thì toàn báo lỗi. cho mình hỏi sao forum này hay dùng 7z thế nhỉ, sao ko dùng winrar hay winzip cho phổ thông

mình dùng winrar down về ko thể rename được nhỉ. mà giải nén ra thì toàn báo lỗi. cho mình hỏi sao forum này hay dùng 7z thế nhỉ, sao ko dùng winrar hay winzip cho phổ thông

Bạn bỏ ".7z" trong tên file, không phải giải nén!

Diễn Đàn hạn chế upload dung lượng file rar, còn 7z thì cho phép dung lượng lớn hơn, vì vậy khi T/v upload không muốn chia past nên đã rename thành 7z, file nào bạn down về có 7z bạn chỉ cần bỏ cái 7z đó đi là được, nếu bạn cài đặt 7z trên Pc thì cứ giải nén bình thường như Winrar thôi.

Yêu cầu chủ Topic thay links khác nhé.Links trên là PM cr@ck đã bị Del.Topic tạm thời đóng lại.Khi nào chủ topic thay thì PM cho mình!!!

Back