• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CAMTEK Bluetooth Remotes v3.00 S60v3v5S^3 SymbianOS9.x Unsigned-Retail by POPDA

Trunghuy90

Bluetooth Remote cho phép bạn sử dụng điện thoại như một điều khiển từ xa cho người chơi âm thanh hoặc video bằng cách sử dụng Bluetooth. Nó sẽ chạy bất kỳ thiết bị nào hỗ trợ Bluetooth Audio Video Remote Control (AVRCP) . Thích hợp âm thanh hoặc video player là: iTunes hay QuickTime trên MAC với Apple OS X, iTunes, Spotify hay WinDVD trên Microsoft Vista hoặc Windows 7 với Bluetooth.
TẢI XUỐNG

Đã ai sử dụng được cái này chưa? Cho mình biết ý kiến với!
Thank!

Anh vừa tet xong,có lẽ nó ko phù hợp cho dòng fp1 chú Huy à...hiện dòng thông báo ko hỗ trợ.

Anh vừa tet xong,có lẽ nó ko phù hợp cho dòng fp1 chú Huy à...hiện dòng thông báo ko hỗ trợ.

Em test trên dòng Fp2 thì OK Nhưng chưa có thiết bị blutooth nào khác để thử cả
Ps: em đang nghi không hỗ trợ cho v3 á.

Em test trên dòng Fp2 thì OK Nhưng chưa có thiết bị blutooth nào khác để thử cả
Ps: em đang nghi không hỗ trợ cho v3 á.

Anh thì có đủ cả win XP+win7+bluetooth để tet nhưng ko cài đặt được trên điện thoại đành chịu.hì:D...nhưng fp2 mà cài thàng công thì có lẽ nó sẽ hoạt động tốt trên fp2 trở lên.

Đã test trên E52. Sau khi cài đặt và sử dụng thì thấy phần mềm cài trên máy không bấm được các phím điều khiển. Thấy tác dụng duy nhất là dùng máy tính điều khiển được trình chơi nhạc trên điện thoại.

Back