• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cần chuyên gia sử dụng rw6828 trợ giúp

khetkhet2280

Bạn nào biết cho mình hỏi tình trạng này, bạn nào có thể giúp mình với nhé, cảm ơn nhiều:-/.
Mình dùng hp 6828, đã up ROM WM6 của NHOCBANME, mình sử dụng rất tốt. Mình đang sử dụng chế độ Standby, mỗi lần bật lên phải dùng nút Power,mình muốn đổi nút Power bằng nút sofkey được không?, nếu được thì phải thây đổi như thế nào?. Cảm ơn nhiều:-?

Bạn nào biết cho mình hỏi tình trạng này, bạn nào có thể giúp mình với nhé, cảm ơn nhiều:-/.
Mình dùng hp 6828, đã up ROM WM6 của NHOCBANME, mình sử dụng rất tốt. Mình đang sử dụng chế độ Standby, mỗi lần bật lên phải dùng nút Power,mình muốn đổi nút Power bằng nút sofkey được không?, nếu được thì phải thây đổi như thế nào?. Cảm ơn nhiều:-?
không có cách nào đâu bạn vì chế độ đó để tiết kiệm pin nên nó ngắt hoàn toàn nguồn màn hình và các phím nên kô có cách nào khác đâu. chúc vui.

- Mình mới xài con rw6828. Sao mình bỏ thẻ nhớ 2GB vào khg nhận. RỒi thẻ 1GB cũng khg luôn. Vì ngoài thị trường hết thẻ 512MB rồi. Hiện giờ chỉ chạy cái thẻ có 128 à.
- Pro nào biết vì sao khg? cho mình biết với là máy của mình hổ trợ thẻ lên đến bao nhiêu? hoặc làm thao tác nào nữa khg khi bỏ thẻ nhớ mới và có dung lượng lớn vào?
Thanks, chỉ giáo mình với.

Đâu con rw6828 của mình vẫn xài thẻ 2GB có sao đâu. Còn up room ko dùng đc thẻ 2GB mà mình đã dùng cái thẻ 512MB để up.

Hp6828 dùng rất good, thẻ 2-4G vô tư mà dùng các bro cứ an tâm . E đang dùng con này, mượt lắm

- Mình mới xài con rw6828. Sao mình bỏ thẻ nhớ 2GB vào khg nhận. RỒi thẻ 1GB cũng khg luôn. Vì ngoài thị trường hết thẻ 512MB rồi. Hiện giờ chỉ chạy cái thẻ có 128 à.
- Pro nào biết vì sao khg? cho mình biết với là máy của mình hổ trợ thẻ lên đến bao nhiêu? hoặc làm thao tác nào nữa khg khi bỏ thẻ nhớ mới và có dung lượng lớn vào?
Thanks, chỉ giáo mình với.
bạn nói chi tiết hơn được kô? máy kô nhận thẻ nhớ 1G hoặc 2G mình nghĩ chắc chắn kô phải bị hệ điều hành đâu mà có thể bị phần cứng rồi vì trước đây mình dùng WM3 rồi tới 5 vẫn thấy 1G bình thường mà cho nên loại trừ khả năng này. còn phần cứng theo mình nghĩ thì nên lau chùi tiếp xúc thẻ thử coi, cũng có thể lâu ngày nó dơ đóng ten cũng có thể dẫn tới hiện tượng này.

mình cũng thấy bất tiện quá. lúc nào cũng nhấn nút nguồn riết dễ bị liệt quá. không cò cách nào khắc phục hết hả các bác, bản ROM 6.5 cũng vậy.

Back