• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cần giúp đỡ về wifi của N95

hung66000

Mấy hôm trước M vào mạng wifi ở ngoài quán thì vẫn BT . Nhưng k biết làm sao về nhà Chuyển sang tiếng việt dùng rồi ngồi nghịch ngợm thế nào mà bây giờ vào mạng wifi thì nó toàn báo không có tín hiệu từ cổng giao tiếp trong khi đó nó đã nhận ra mạng ở nhà tín hiệu thấy ghi là 100% mạnh . Bạn nào biết phải chỉnh lại như thế nào thì giúp M với nhé . Cám ơn nhiều !

Chỉnh sửa cuối:
theo mình dùng wifi thì wifi trên N95 ko ổn định, có những quán thì vào ao ào, có nơi thì báo mất tin hiệu ... mình nghỉ chắc la do wifi ko tuơng thích đo bạn. :D

mình dang dùng n80,khi mình fomat máy thì ko thấy wifi dâu nũa,bạn nao bít jup mình vói.thanks

mình dang dùng n80,khi mình fomat máy thì ko thấy wifi dâu nũa,bạn nao bít jup mình vói.thanks

sau khi FOMAT máy thứ tự của các chương trình sẽ sắp sếp lại từ đầu,nếu trong thư mục connec không có thì bạn vào Settings--Connection--Wireless LAN là OK nhé

Back