• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cần trợ giúp facebook.

hangmoi

Em đang dùng samsung galaxy mini,facebook của em chỉ vào đc bằng wifi,không vào đc bằng 3G,ai giúp em vào đc băng 3G với,em cám ơn trước.

Máy bạn chắc dùng viettel, đến thời điểm này theo mình được biết thì chỉ có mobi vs vina ko chặn facebook thôi, nếu ko muốn chuyển mạng thì bạn tìm hiểu root máy trước đã rồi mới dùng thủ thuật để vào facebook được

bác venusian cho hỏi mình dung pm open dns của android sao sau khi chọn bật và ấn reset dns xong mà vẫn k vào đc fb nhỉ :(
h chỉ vào đc bằng operamini =.=

bác venusian cho hỏi mình dung pm open dns của android sao sau khi chọn bật và ấn reset dns xong mà vẫn k vào đc fb nhỉ :(
h chỉ vào đc bằng operamini =.=

Bạn dùng mạng gì. Mình vẫn vào bình thường mà bạn. chir có điều mỗi lần vào phải chọn Fix DNS một lần :D

Bạn dùng mạng gì. Mình vẫn vào bình thường mà bạn. chir có điều mỗi lần vào phải chọn Fix DNS một lần :D

mình dùng viettel mình đã làm nhưu bác hướng dẫn trong 2pic open dns nhưng k thể vào đc bằng fb của android

Back