• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CareMe MessageHider v1.00(0) S60v3v5 - Ẩn tin nhắn hiệu quả

JohnyNguyen

CareMe MessageHider v1.00(0) S60v3v5 - Ẩn tin nhắn hiệu quả

Bạn muốn giấu tin nhắn bí mật của bạn bên trong điện thoại,trong hộp thư,nháp,các tin nhắn đã gửi và cả hộp thư đi? :))>:):ar!
Một khi ẩn các tin nhắn này không thể được xem bên trong điện thoại, trừ khi bạn khôi phục lại chúng lại như cũ >:)
--> Đây là một ứng dụng rất thích hợp cho ae có tính ... "trăng hoa" & muốn tránh sự phiền toái từ bx hay "girlfriend" nhé >:) hoặc chỉ đơn giản ko muốn ai đọc những tin nhắn riêng tư của mình :D

Ảnh test trên máy tui có tất cả hơn 700 tin nhắn đó :)) sau khi ẩn thì cả "Conversations" cũng ... boá tay thôi :D tui hổng dại mà xoá đi tất cả tin nhắn để quảng cáo cho soft đâu =)) AE cứ yên tâm mà dùng nhé \-/

Àh quên,soft này có chức năng "lọc để ẩn tin nhắn theo sđt mong muốn" --> rất tiện lơi nhỉ :))

CareMe MessageHider v1.00(0) S60v3v5

Thanks link Mediafire của bro makimlien nhá :D:D:D

Chỉnh sửa cuối:
Back