• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Castle Defense HD- Phòng thủ tam quốc

karlovo

Category: Games
Apr 26, 2011
Version: 1.2.0
133MB
Seller: workroom zero

© ZeroWorkroom

LANGUAGES: Unknown

REQUIREMENTS: Compatible with iPhone, iPod touch, and iPad. Requires iOS 3.1 or later

DOWNLOAD
CASTLE ATTACK 1.0.0
CASTLE ATTACK 1.1.0
CASTLE ATTACK 1.2.0

Đã có cách h@ck để ae chơi đỡ khó khăn hơn:
+add source này vào cydia: cydia.xsellize.com
+Sau đó search: IAP cr@cker trong cydia và install vào iDevice.
+Vào Castle Attack, vào shop và nhấn Get và chờ xem kết quả nhé

****Không phải vào cái là h@ck dc lun đâu nhé, đến chap 3 or 4 nó mới mở shop mới h@ck dc, cái này có thể h@ck dc cả 1 số game + ứng dụng khác bắt mua đồ shop, AE cứ test nhé và đừng quên bật wifi khi mua đồ shop . Have fun !

Chỉnh sửa cuối:
Compatible with iPhone, iPod touch, and iPad. Requires iOS 3.1 or later
Đọc kỹ trước khi hỏi nha bạn ^___________^

hè hè, mình chơi game này roy, khó hơn PvsZ nhiều, lính vừa trâu vừa ra nhanh, mà toàn lính đánh bom k0 àh, mún 1 màn đúng là kinh khủng. Có khi mình chỉ tập trung xây lính ở 2 line còn 3 line kia để k0 tận dụng máy ủi phía sau roy mới từ từ xây tiếp. Nói tóm lại 1 câu, game này khó T_________T

game náy phải có xxx rùi thì vũ khí mới mạnh lên được, ai tìm có post lên nhé\-/

update bản v1.1 , thay đổi icon và tên game cùng 1 số tính năng mới

update bản 1.2.0 fix lỗi và giảm mức độ khó của game tại bài #1

update bản 1.2.0 fix lỗi và giảm mức độ khó của game tại bài #1

có thật là giảm mức độ khó rùi ko hay là chơi lên tay nên cảm thấy thế =)), game j mà lính ra ầm ầm, ko mua đồ trong game đố mà chơi được, ah mà làm sao mình đặt 1 con lính hay bất cứ cái j ở đó rồi thì làm múc nó đi để thay bằng con khác nhỉ

Chỉnh sửa cuối:
có thật là giảm mức độ khó rùi ko hay là chơi lên tay nên cảm thấy thế =)), game j mà lính ra ầm ầm, ko mua đồ trong game đố mà chơi được, ah mà làm sao mình đặt 1 con lính hay bất cứ cái j ở đó rồi thì làm múc nó đi để thay bằng con khác nhỉ
lên tay con khỉ :)), có chơi nổi qua màn 6 đâu :)), tui đang nhờ 1 ông bên HIP h@ck game này :)), nếu dc thì post ae ngay :))

lên tay con khỉ :)), có chơi nổi qua màn 6 đâu :)), tui đang nhờ 1 ông bên HIP h@ck game này :)), nếu dc thì post ae ngay :))

rõ ràng quá rùi, mấy game mà bán đồ trong game thì nó đã tính hết rùi, ko mua hoặc hack thì đố mà chơi được :))

hướng dẫn cách h@ck tại bài #1, tin vui tin vui :D:D

được của nó đấy, mấy bác Vn nhanh chóng biến cái của ngta thành cái của mình trên Cydia rùi, tin vui nhưng hơi trễ

Chỉnh sửa cuối:
được của nó đấy, mấy bác Vn nhanh chóng biến cái của ngta thành cái của mình trên Cydia rùi, tin vui nhưng hơi trễ
nhanh vãi luyện :O:O, đã mò vào đây rùi cơ à :p

Back