• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CategoriesSB - Tạo thư mục trên iPhone - Các Phiên Bản!

hailua_8

Super V.I.P
Ứng dụng quen thuộc mà ai cũng biết qua...

Tải CategoriesSB v1.6.4 bên dưới:

[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?ytcommvlmxz[/DOWNLOAD]

Hướng dẩn cài đặt:
1. SSH vào iPhone theo đường dẩn /var/root/Media/Cydia/AutoInstall.
2. Nhúng file .deb theo thứ tự vào theo đường dẩn /var/root/Media/Cydia/AutoInstall.
3. Respring iPhone cũa bạn.

Chúc bạn thành công!

Chỉnh sửa cuối:
bạn nói rỏ phần mềm này dc ko. mình chưa xài bao giờ

Ứng dụng CategoriesSB 1.0.2 (Paid Version) chạy nhanh hơn Categories bản Free... Đơn giản chỉ có thế!
Yêu cầu cài bản Free trước sau đó mới cài bản Paid.

Chỉnh sửa cuối:
Ứng dụng CategoriesSB 1.0.2 (Paid Version) chạy nhanh hơn Categories bản Free... Đơn giản chỉ có thế!
Yêu cầu cài bản Free trước sau đó mới cài bản Paid.

nhưng ứng dụng này để làm j thế

à vậy à...hay đấy chứ..mình muốn tạo nhiều folder như vậy trên springboard được không bạn

à vậy à...hay đấy chứ..mình muốn tạo nhiều folder như vậy trên springboard được không bạn
Cứ thử rồi sẽ biết. Đừng có thụ động quá gặp cái gì cũng hỏi. Phải năng động lên chứ ;;)

Các bạn cho hỏi là làm sao thay icon cho folder mình mới tạo ra nhỉ, chứ để thế nhìn chán chết đi được.

cái categories này nó k có động được, nó đơ như cây cơ, vẫn k thể thay thế springboard được...

Các bạn cho hỏi là làm sao thay icon cho folder mình mới tạo ra nhỉ, chứ để thế nhìn chán chết đi được.

Ví dụ bạn tạo ra folder tên là Apps. Thì bạn hãy theo đường dẫn
/var/stash/Applications.XXXX/Apps.app và thay thế file icon.png bằng biểu tượng mình thích là được.
Còn nếu bạn dùng theme thì bạn lấy một icon bất kì đổi tên thành Apps.png rồi copy vào thư mục Icon của theme.
Mình khuyên bạn làm theo cách 1 thì tốt hơn

Cho mình hỏi:

1. Mình cài Categories ở source bigboss.
2. Mình cài CategoriesSB ở source gsm.vn.

Sau khi cài xong, mình chạy chương trình Categories trên Iphone thì nó hiện lên version của Categories bên source bigboss và có hiện lên cả quảng cáo bên dưới nữa.

Các bạn cho mình hỏi như vậy CategoriesSB mình cài bên source gsm.vn có chạy không vậy?

Cám ơn các bạn rất nhiều!

Cho mình hỏi:

1. Mình cài Categories ở source bigboss.
2. Mình cài CategoriesSB ở source gsm.vn.

Sau khi cài xong, mình chạy chương trình Categories trên Iphone thì nó hiện lên version của Categories bên source bigboss và có hiện lên cả quảng cáo bên dưới nữa.

Các bạn cho mình hỏi như vậy CategoriesSB mình cài bên source gsm.vn có chạy không vậy?

Cám ơn các bạn rất nhiều!
Chả hiểu ý bạn hỏi gì? Một App mà sao lại phải cài từ 2 Sources khác nhau?

Catelogies này qua phần seach nó hay bị đưa về safe mode lắm, có cách nào khắc phục không

mình vô theo đường dẫn tới var/root/Media là k thấy cydia ở đâu hết,potay

Back