• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CẬU BÉ RỪNG XANH

nouvu2372

GAME DỰA TRÊN NỀN TẢN TRÊN BỘ FILM HOẠT HÌNH CẬU BÉ RỪNG XANH CỦA HÃNG FILM WANDISNEY

LÀ 1 GAME ĐI CẢNH VÀ CHIẾN ĐẤU VUI NHỘN.ĐỂ QUA MÀN BẮT BUỘC CÁC BẠN PHẢI TÌM NHỮNG VIÊN KIM CƯƠNG MÁU CHO ĐỦ SỐ LƯỢNG YÊU CẦU CỦA GAME NHƯNG KHÔNG PHẢI DỄ VÌ CHÚNG BỊ CẤT GIẤU Ở NHỮNG GÓC KHUẤT VÀ ĐƯỢC SỰ CANH GIỮ CỦA CÁC LOÀI THÚ

GAME CHẠY TRÊN NỀN PICODRIVER_S60V3.QUA ĐÂY LẤY NHÉ ai có rồi thì khỏi CHỈ CẦN CHÉP GAME VÀO THẺ NHỚ VÀ CHƠI THÔI

Game này rất ư là độc nha,HÌNH ẢNH CỰC ĐẸP

CHỌN 1 TRONG 2 LINK ĐỂ DOWN

OR

500MẤY EM COI VÀI EM THANKS!NẢN

Chỉnh sửa cuối:
sao nhiều link vay bạn.Game này có tương thích cho N91 không?

Link 1 là nền để chạy game.

2 link còn lại là bạn chọn 1 trong 2, lỡ may link này hư thì còn link kia.

91 CHƯA CÓ TEST NÊN CHƯA CÓ BIẾT NHƯNG CHẮC PHÙ HỢP MÀ HỖ TRỢ MÀN HÌNH NGANG NỮA ĐÓ,TẢI VỀ Y NHƯ KJ NÓI VẬY ĐÓ;;)

games này là cô bé rừng xanh hay là cậu bé rừng xanh vậy pro :D hihihi

sao sáng giờ mình vào diển đàn mà download không được vậy các bạn?mấy cái phần mềm khác cũng vậy?Nhấp vào chữ download là đứng một hồi lâu rồi trở lại ban đầu!Mong các bạn chỉ cho mình với!

sao sáng giờ mình vào diển đàn mà download không được vậy các bạn?mấy cái phần mềm khác cũng vậy?Nhấp vào chữ download là đứng một hồi lâu rồi trở lại ban đầu!Mong các bạn chỉ cho mình với!

khởi động máy+tắt mạng 1 lúc sau mở lên xem:p

GAME DỰA TRÊN NỀN TẢN TRÊN BỘ FILM HOẠT HÌNH CẬU BÉ RỪNG XANH CỦA HÃNG FILM WANDISNEY

GAME CHẠY TRÊN NỀN PICODRIVER_S60V3.QUA ĐÂY LẤY NHÉ ai có rồi thì khỏi CHỈ CẦN CHÉP GAME VÀO THẺ NHỚ VÀ CHƠI THÔI

Game này rất ư là độc nha

CHỌN 1 TRONG 2 LINK ĐỂ DOWN

OR

Các bạn giúp mình với mình dowload về nó có đuôi là Jungle Book.bin làm thế nào chạy games được vậy các bạn?Mong các bạn chỉ giúp mình với!

mình thích nhất là game igiar lập đấy.game này cũng hay.cảm ơn bác nhiều

Các bạn giúp mình với mình dowload về nó có đuôi là Jungle Book.bin làm thế nào chạy games được vậy các bạn?Mong các bạn chỉ giúp mình với!
Download PICODRIVER_S60V3 về trước cài đặt xong thì down game về chép vào thẻ nhớ là chạy thôi :D Không cần phải cài đặt Game :D

Download PICODRIVER_S60V3 về trước cài đặt xong thì down game về chép vào thẻ nhớ là chạy thôi :D Không cần phải cài đặt Game :D

mình cài rồi Zenki ơi!Vẫn không thấy gì cả!Vào PicoDrive thì hiện:
Load rom
Cònigure controls
...................
...................
Reset
Credits
Exit
no rom loaded
bấm chổ nào cũng không vào games được bạn ơi!Mình dùng nokia 5700 liệu có chơi được không vậy Zenki?

mình cài rồi Zenki ơi!Vẫn không thấy gì cả!Vào PicoDrive thì hiện:
Load rom
Cònigure controls
...................
...................
Reset
Credits
Exit
no rom loaded
bấm chổ nào cũng không vào games được bạn ơi!Mình dùng nokia 5700 liệu có chơi được không vậy Zenki?

bạn vào mục Load ROM
tiếp đó chọn ổ địa của thẻ nhớ hay bộ nhớ trong
vd: E:\Jungle BOOk
thì trong list đó sẽ xuất hiện những phần thư mục,bạn cứ tìm thư mục có tên Jungle book bấm nút chọn sau đó bấm XOng,rồi thì chơi thôi

Game này chơi hay vãi nhỉ,mắc cười nữa.nhất là khúc hi sinh và bay xuống=))

Back