• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cclock -PM màn hình chờ + lịch âm dương..n trong 1!

huy_turbo

Đây là phần mềm khá hay , mình vừa sưu tầm được rất được . bao gồm cả lịch âm , đồng hồ bấm giờ ....rất nhiều thứ nữa, có gì khó khăn cứ PM mình sẽ giúp he he

Hướng dẫn sử dụng :

TẢI VỀ NGAY !

OR : TẢI VỀ

TẢI VỀ !

(tặng các anh em mấy nhạc chuông cực độc và 1 cái theme đẹp, mình cho cả PM lock screen để mọi người cài và so sánh !:))

Chỉnh sửa cuối:
Sao chủ thớt ko để link nào đó dễ dow chút. FS dow lâu,dùng đt thì pó tay lun.

ok lần sau sẽ up sang trang khác , mình toàn làm trên PC mà thông cảm !

Đang xài lock screen, cài thử em này so sánh xong remove ngay :D, cái tội bật lịch âm nó hiện chữ tàu!

Chỉnh sửa cuối:
cái này sử dụng thế nào vậy bạn?

1.Nếu muốn màu nền của màn hình chờ là trắng thì làm như sau :
Bật fan mềm lên -- thẻ General ->Dipslay color--> chọn White on Black --> nếu thích màu đen thì chon Black on white-------> muốn xem thử thì --Lưạ chọn --> Preview để xem thành quả
2.Chọn loại đồng hồ Analog hoặc đồng hồ thường --chọn thẻ Analog -->Yes hoặc No tuỳ thích
Nếu muốn hiển thị giây thì :chonj Display second -->Yes
Kiểu đồng hồ : chọn Analog style --->chọn các style từ 1 đến 5 và preview rồi chọn cái mà mình thích
3.Muốn hiển thị cột Pin và cột sóng : chọn thẻIcon--->Battery and Network ->chọn Yes
4.Muốn bấm giờ chọn thẻ Stopwatch setting --> chọn Yes
bây giờ muuón bấm giờ thì ấn phím 1 để bắt đầu hoặc dừng lại; phím 2 để reset
5.Lịch âm chọn thẻ Chinese ; chọn Chinese calendar ---.chonYes
ok !

cái này tốn rất ít ram nên với con 6120c của mình dùng cái này thay cho lockscreen là được rồi.dùng pm này cũng lâu rồi

Back