• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CellPhoneSoft Time Chime v1.0 S60v3 v5 SĐọc giờ trên Mobile

anhchanbonmat

Thêm 1 phần mềm đọc giờ nữa cho các bạn lựa chọn chương trình này có thể đọc giờ theo chu kỳ 15 - 30 - 45 phút nhưng còn đọc tiếng Anh mà khi bạn muốn cho nó đọc bạn phải bấm vô phần đọc nó mới đọc.Nhưng phần mềm này có phần báo âm theo tiếng chim hót rất hay cứ đúng chu kỳ và cách nhau 1 giờ nó sẽ báo cho các bạn biết bằng tiếng chim
Trong cài đặt bạn có thể chỉnh chế độ đọc giờ ,hiệu ứng âm thanh,chim hót và có thể chọn âm thanh mà bạn mong muốn
Bạn có thể thay đổi âm lượng khi phát và có chế độ rung kki đến chu ký báo giờ
Bạn có thể chọn thời gian báo thời gian bắt đầu và thời gian kết thúc
Còn nhiều tính năng khác cho bạn khám phá
Theo như mình nhận xét thì phần mềm này vẫn không bằng XCLOCK
bạn dùng để làm phong phú thêm bộ sưu tập phần mềm của mình

CellPhoneSoft Time Chime v1.0 S60v3 v5 SymbianOS9.x FoXPDA

Time Chime is a clock application that plays audible signals at specified times. The program provides hourly and quarter-hourly chimes. You can select from pre-defined sounds (like beep effects and bird songs), or choose from your own sound files. You can even instruct the program to say the current time via speech synthesizer.

The application also offers many further customization possibilities, like vibration, sound volume, and playing times.

Major features:

• Plays audible signals every hour.
  • Additional signals played at quarter-hours.
  • Selectable default or custom sounds.
  • Optional speaking signal that says the current time.
  • Adjustable sound volume, and optional vibration.
  • Customizable signaling times.

-------------------------------
Thank chưa mà down

Link tổng hợp

Link box.net

MỞ hàng nhé ! Khuya rồi mà vẫn chịu khó post bài --> TMod nhiệt tình năng nổ !:p

Việt hóa rồi nó có đọc TV ko dậy ta :p

"Bây giờ là 2 giờ sáng"

vẫn đọc tiếng anh bạn ơi chỉ là việt hóa giao diện và cái đặt thôi bạn.voice chưa sửa được

cảm ơn bác trước đã , giờ mình có ý kiến chút đây . máy N95 8G của mình cài vào thành công nhưng khi khởi động chương trình thì máy cũng bị khởi động lại luôn !?
chưa hiểu là nó bị lỗi gì ? có ai bị như mình không ?

cảm ơn bác trước đã , giờ mình có ý kiến chút đây . máy N95 8G của mình cài vào thành công nhưng khi khởi động chương trình thì máy cũng bị khởi động lại luôn !?

Test trên N85 kết qủa là giống với N95 của b..:D

Mình test thành công trên N73 chạy ngon lành ..Các bạn có thể qua topic English test thử nếu khởi động chương trình lên mà máy chạy bình thường thì là do mình việt hóa chưa chuẩn.còn nếu như vẫn bị là do phần mềm

Chỉnh sửa cuối:
theo như phản hồi của các bạn mình xem lại trên trang nước ngoài thì cũng bị tương tự vậy là do phần mềm rồi
install successfully... but after a few second apps been open, my N95 8GB restarted... Any idea why? Thanks

và cách khắc phục là Turn OFF open4all trong RomPatcher +

Test trên N85 kết qủa là giống với N95 của b..:D

Các phần mềm Cellphone này thì mọi người nên tắt open4all trong rompatcher trước khi sử dụng , nếu không máy bị reset đó ;;)

Chúc vui !

- Hiện tại phần mềm này chưa áp dụng rộng trên tất cả máy V5 nếu V5 sẽ có một số lỗi bất thường mà các member đả sử dụng phần mềm này mấy hôm, Phần mềm này chỉ áp dụng những đời máy có Ver 9.1-9.2 không hackphone thì test ok hết. Chúc các member vui vẽ cùng diễn đàn.

- Hiện tại phần mềm này chưa áp dụng rộng trên tất cả máy V5 nếu V5 sẽ có một số lỗi bất thường mà các member đả sử dụng phần mềm này mấy hôm, Phần mềm này chỉ áp dụng những đời máy có Ver 9.1-9.2 không hackphone thì test ok hết. Chúc các member vui vẽ cùng diễn đàn.

bác nói cũng như không . điều quan trọng là nỗi gì thì chẳng nói được .

Back