• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[CFW] 5630XP v013.009 ổ C 130Mb FIX- Đơn giản là không lỗi lầm

thanhdb8765

Die phone hàng chục lần mới xong bản CFW này.

Vẫn phiên bản ổ C tăng lên 130Mb.
Hack vĩnh viễn, 6super theme effect, logo và nhạc khởi động Win7, giữ *, 0, # lần lượt là tắt mở Bluetooth, Đèn pin, restart máy.
Thêm đầy đủ App hay dùng: Ucweb, RescoPhoto, SisEditor, Mobireader, Super Clear...
Mod: Vì thấy máy này khá nhạy cảm với mod nên mình chỉ thêm mod gửi .jar .sis bằng qlí file của máy và upload .jar .sis bằng trình duyệt máy.
Ai muốn thêm mod thì cài cái này nhé, đầy đủ hết đấy.
Download
Đã xóa:QuickOffice4.1, Tutorial, ShareOnline, Hướng dẫn cài đặt.
Thêm Python1.45 và Tiếng Việt cho từ điển.
Đã Fix lỗi Trình xem hình ảnh không mở đc.
Nói chung bản cook này ko còn lỗi gì hết, ae có thể yên tâm up vào máy. DOWNLOAD TẠI ĐÂY
Còn đây là bộ cài QuickOffice 6.1.95 AM cho máy, nhớ làm theo hướng dẫn.
Download Here

anh ơi cho em xin bản không có ứng dụng gì hết. tất cả để em tự sướng với. thank anh trước

CÀI CÁI NÀY VÀO THẾ NHỮNG ỨNG DỤNG MÌNH CÀI TRƯỚC TRÊN MÁY CÓ BỊ MẤT ĐI KHÔNG Ạ

CÀI CÁI NÀY VÀO THẾ NHỮNG ỨNG DỤNG MÌNH CÀI TRƯỚC TRÊN MÁY CÓ BỊ MẤT ĐI KHÔNG Ạ
Cái này là flash lại, bạn nên backup dữ liệu trước khi flash vì sau quá trình flash máy sẽ mất hết dữ liệu trước đó: Ứng dụng, tin nhắn, danh bạ, lịch...

anh xoá hết hộ em tất cả các ứng dụng không cần thiết của máy, và chỉ cài rompatcher hộ em được không anh? các phần mềm khác em sẽ tự cài. hoặc anh hướng dẫn em cách xoá ứng dụng với. thank anh trước nha

Bạn cho mình hỏi bạn xoá nhũng file nào ma giảm đươc 50mb thê. Mình muon tự làm một bản

Nói chung là ngon hết :D mỗi cái ứng dụng UC ko xóa để update phiên bản mới đc với mấy cái ký tự tin nhắn bị lỗi ô vuông :(

Xin file CFW 5630 nosoft

Chủ topíc ơi, cho mình xin file CFW này nhưng nosoft đi, mình không thích mấy cái ứng dụng này lắm, để tự cài thì còn update đc, chứ mod sẵn thế này hok thể update đc rùi, thanks mod trước :))

Back