• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[CFW] E72 v073.001 TOTAL

mình flash phoenix báo lỗi,nàm hình vẫn cứ đứng im test model. đợi 1 lúc bực quá rút phăng cáp ra thế mà khởi động vẫn lên.không hiểu

mình flash phoenix báo lỗi,nàm hình vẫn cứ đứng im test model. đợi 1 lúc bực quá rút phăng cáp ra thế mà khởi động vẫn lên.không hiểu
bạn cứ gỡ phoenix cài lại là khắc phục đc lỗi trên, mình đã từng bị thế. Chúc bạn thành công

bạn ơi cho mình hỏi chút up fw như thế nào thì an toàn @@
mình thấy mấy bài trên 4r # họ nói phải úp bản fw gốc khi dùng với phonenix :S
liệu có thể úp được với bản này không?

hjx hnay vừa up cái fw thì mất điện đâm ra dead phone luôn , có ai rảnh giúp mình cứu e nó với k :(

up bằng phoenix ở chế độ deadphone nhé 2 bạn....
Có khi đang up mình rút cab ra rồi lại flash lại. ko sao cả

hjx mình flash k đc hình như mình dùng fw v 81.003 nên k flash đc hay sao ý . hnay bị dead máy r úp fw v 81.003 thì lại đc còn v073.001 này thì lại k đc :|

sin hieu ung

bạn nào làm ơn cho mình sin hiệu ứng con chỏ chuột + sao bay dc không. máy minh la e72 chay phiên bản binh thuong. vì phien bản này không chayk javar ola. bạn nào lam on coppy cai hiệu ung đấy gủi lên cho mình nha. thank nhiều

các bạn cho mình hỏi là Mih có con E72 nhưng mà sao xem video >40 Mb nó cự bị giật là sao vậy?? bạn nào bit trả lời giúp mình với. tks all. @@!

Back