• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Chaos Rings - Game chiến đấu hấp dẫn

Status
Không mở trả lời sau này.

AquaSta

Moderator

Chaos Rings v1.1.0
Giá bán: 15.99$
Ngôn ngữ: English, Japanese

Yêu cầu: Tương thích với iPhone, iPod touch, and iPad. Yêu cầu iPhone OS 3.0 hoặc cao hơn.​

Câu chuyện xoay quanh một giải đấu nơi chiến sĩ đấu tranh cho cuộc sống của họ: Arena Ark. Khi lựa chọn một cặp nhân vật, một nam và nữ, bạn sẽ phải chiến đấu chống lại các cặp khác. Mỗi cặp có câu chuyện riêng của họ, và sự thật đằng sau Arena Ark sẽ không được tiết lộ cho đến khi mỗi câu chuyện được hoàn tất.

Download

cái này nhình như có lau rồi , nhưng giờ mới có bản HD , cám ơn bạn nha . game này chơi như Fantasy

cái này nhình như có lau rồi , nhưng giờ mới có bản HD , cám ơn bạn nha . game này chơi như Fantasy
Không phải bản HD bạn à, bản HD chỉ dành cho iPad chắc để nhìn cho nét. Bản này có lâu nhưng là 1.0.0 (iPhone) còn đây là 1.1.0 rùi

Noh ơi cho tớ xin link khác đc ko? Dạo này tớ vô MF hông đc :( Tốc độ tải file dưới 10kb/s @-)

game đồ họa đẹp thanks nhìu lắm, MF ko down do đứt cap quang o HK, giờ vẫn còn chập chờn

Noh ơi cho tớ xin link khác đc ko? Dạo này tớ vô MF hông đc :( Tốc độ tải file dưới 10kb/s @-)

game đồ họa đẹp thanks nhìu lắm, MF ko down do đứt cap quang o HK, giờ vẫn còn chập chờn

Các bạn chịu khó down Medifire đi nhé, mình cũng muốn nhanh cho mọi người nên bỏ công ra 3 tiếng đồng hồ up 3 part đó lên. Mạng ở nhà đâu có up nhanh như trường mình được, lên trường thì chỉ 20 phút

Status
Không mở trả lời sau này.
Back