• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Chat Yahoo trên Android

tacke_8700

Em mới phát triển phiên bản chat Yahoo trên Android. Khả năng kết nối là cực nhanh. Sản phẩm với mục đích thỏa mãn niềm đam mê Android của mình, rất mong các bác góp ý và ủng hộ. Hy vọng sẽ cho ra đời thêm nhiều sản phẩm mới để phục vụ anh em trong thời gian tới.

Link download: http://www.mediafire.com/?5wbk25flulmdhwd

Hic, không hiểu sao em không attach file được nên dùng tạm mediafire vậy

=D>Thanks ủng hộ tinh thần đóng góp và xây dựng bác 1 cái ^_^ Cố gắng phát triển nhiều hơn nữa nha bác, để cùng chia sẻ với mọi người ^_^

Thank you, chi so bên trong có trojan ăn căp acc/pass thôi. Mấy cái này nhạy cảm lắm.

cho hỏi cái nay khi xoay ngang màn hình thì khung chat+ bàn phím có chiếm hết màn hình ko vậy bạn, mình thĩ nó chừa ra 1 tí để xem nội dung chat đó mà, với lại có sẵn nút send lun, khỏi phải done->send :D

hì bạn mà tích hợp thêm cái check nick ẩn giống bên shmessenger nữa thì tuyệt ko còn gì bằng ^^

Back