• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ChinaWindows v1.0 s60v3 EN-Đổi gió với giao diện windows

sao mình cài xong rồi,ấn thì nó chỉ nháy phát chứ ko có htượng gì cả là sao nhỉ.python mình cài bản 1.45 rồi.

sao mình cài xong rồi,ấn thì nó chỉ nháy phát chứ ko có htượng gì cả là sao nhỉ.python mình cài bản 1.45 rồi.

trog máy mìh thì có sẵn super python 2.2 rồi cài vào chạy luôn,mìh ko biết nó cần python ko nữa,thấy ko nhắc tới.mà bạn dùg máy màn hìh 240x320 hay 320x240?mìh mới test 240x320 thôi còn 320x240 thì chưa thử

À,mình dùng E71 bạn à.không biết màn hình 320x240 có dùng được không nữa,cài xong phần mềm rồi vào thẻ nhớ cũng có thấy mấy hình nền cùng với sound của phần mềm đó tạo ra.

À,mình dùng E71 bạn à.không biết màn hình 320x240 có dùng được không nữa,cài xong phần mềm rồi vào thẻ nhớ cũng có thấy mấy hình nền cùng với sound của phần mềm đó tạo ra.

Vậy chắc nó ko hỗ trợ mh ngang đó bạn
Ljnk dje ruj cho ljnk # Dj huynh 0j.

Upwap đag bị lỗi,tải lại sau nhé

Tôi cài vào nhưng sao không chạy được vậy

Có anh em nói không hỗ trợ màn hình ngang, không biết có đúng không và còn đề cập tới Python gì đó nữa, bạn kiểm tra xem nó có phải là cần có Python không?

Back