• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Chơi game N-Gage 1.0 (N-gage QD) Trên N81 N95 .....

Hoangds

Mình đang sài N81 - 2Gb . Nhu mình được biết thì các dòng máy N81 N95 v....v... đều hỗ trợ các Game N-Gage 2.0 Nhung mình lại rất yêu thích các game N-gage 1.0 ( Ðặc biệt là trò Tony Hawk's Pro Skater). Lúc search game thì các game N-Gage 1.0 muốn choi phải cóp libs rồi apps rồi programes vào system nhưng các dòng máy đời cao nhu N81, N95 v...v... thì không hỗ trợ N-Gage 1.0 . Bạn nào biết cách cài game N-Gage 1.0 vào các máy nói trên thì giúp mình nhé. Mình cám on các bạn nhiều!

Mình đang sài N81 - 2Gb . Nhu mình được biết thì các dòng máy N81 N95 v....v... đều hỗ trợ các Game N-Gage 2.0 Nhung mình lại rất yêu thích các game N-gage 1.0 ( Ðặc biệt là trò Tony Hawk's Pro Skater). Lúc search game thì các game N-Gage 1.0 muốn choi phải cóp libs rồi apps rồi programes vào system nhưng các dòng máy đời cao nhu N81, N95 v...v... thì không hỗ trợ N-Gage 1.0 . Bạn nào biết cách cài game N-Gage 1.0 vào các máy nói trên thì giúp mình nhé. Mình cám on các bạn nhiều!
Theo như mình biết thì không hỗ trợ đâu :( Nếu thích quá thì kiếm thêm con N-Gage QD nữa mà chơi :D Giá N-Gage QD giờ rẻ mà :D

Vậy là quá rẻ rùi hồi đó tới 5tr giờ còn 1 chai :p bằng với gameboy nhưng nó còn là điện thoại nữa so với mấy thằng khác là quá rẻ

Mình có 1 loạt game QD giờ không dùng nữa, bỏ đi phí quá. Nếu N95 mà hỗ trợ N-gage 1 thì hay quá

Nếu Bro thích thể loại TonyHawk này thì N81 vẫn có thể chơi dc.Bạn nên tải giả lập GBA là Vsun rồi tải thêm game đó về nữa là chơi dc trên N81

Bạn có thể chỉ rõ cho mình giả lập GBA là gì và down ở đâu, cách sử dụng như thế nào đc không?? Nếu được thì cám ơn bạn nhiều !!! ;;)

@Zenki: Mình hết xiền ồy!! Hêm mua đc N-gage nữa. ^^!!! Thanks ý kiến của bạn!!

Ủa sao hêm ai pm trả lời em hết zậy ta!!

Chịu khó search đi bạn, pm giả lập có rồi trong BOX game này nè. Giả lập là pm dùng để chơi game trên máy mà không được hỗ trợ các loại game đó, GBA là pm đọc các game có đuôi tưng ứng.

Àh ngoài cái đó ra còn có cái chương trình giả lập picodriver chơi game cũng rất mượt và hấp dẫn trên N81 đó.Nó nhờ có phím A và B nên tương đối tương tác trên game dễ dàng;;)

di nhiên cái giả lập sao sướng bằng cái thiệt nhưng chỉ để chơi cái thiệt mà tốn thêm tiền mua 1 cái cũ đã ko còn game mới cho nó nữa thì hơi bị phí đành giả lập thôi

chơi = giả lập hok hay = game đc hổ trợ , mình thử rồi :|

di nhiên cái giả lập sao sướng bằng cái thiệt nhưng chỉ để chơi cái thiệt mà tốn thêm tiền mua 1 cái cũ đã ko còn game mới cho nó nữa thì hơi bị phí đành giả lập thôi

Có chơi thử giả lập picodriver chưa.Chơi trò cậu bé rừng xanh thử xem.Không ghiền hay sao,âm thanh hay,hình ảnh mượt...đặc biệt là có thể seve lại đc:D

mình cũng mớphair tậu thêm con ngage qd 1t. để phục vụ chơi game đấy bác ạ.dù gì chơi game ngage vẫn là sướng nhất các bác nhỉ.hoặc giả lập vbal mình thấy hay phết nhất là trò 7 viên ngọc rồng,ko phải là chơi đối kháng mà là chơi như trong truyện ấy.tuyệt đấy.

Back