• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Chóng mặt quá lại có LCG X-plore v1.42

Status
Không mở trả lời sau này.

nbkpro

LCG X-plore v1.42 SymbianOS9.x Signed .....ed-Symbian

X-plore is a file manager for mobile devices, with a wide range of functions on the phone's file system.

Versions:
1.35 - Image preview - small thumbnail in file list
1.40 - More kinetic scrolling, some fixes
1.41 - Small fixes
1.42 - Improved file search function (wildcards), small fixes
link:http://www.mediafire.com/?imwyoltgyvm

Installation Guide:
1. Install LCG X-plore v1.42
2. Install .....
3. Install Patch

This patch will create a new icon named "X-PUNRG" in menu.
When .....ed version crached, just open "X-PUNRG" once. Then you can use .....ed version.

All credits goes to Gangclub

Bác chậm mất rồi có người đã post ở bài dưới rồi bác ạ nhưng dù sao cũng cám ơn nhiều.

Có vẻ như chức năng tìm kiếm vẫn chưa được thông minh lắm. Nếu không gõ hoàn toàn đúng tên file thì nó không tìm được thì phải. Ví dụ mình có Flipfont, mình gõ từ khóa Flip nhưng nó báo không tìm thấy gì cả

Có vẻ như chức năng tìm kiếm vẫn chưa được thông minh lắm. Nếu không gõ hoàn toàn đúng tên file thì nó không tìm được thì phải. Ví dụ mình có Flipfont, mình gõ từ khóa Flip nhưng nó báo không tìm thấy gì cả

Thua bản 1.35, chức năng tìm kiếm vẫn thế! Không cải thiện gì. Dùng File Manager của máy chức năng tìm còn hiệu quả hơn:D

Status
Không mở trả lời sau này.
Back