• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Chroisen v1.0 (Nhập Vai Chiến Thuật Lên Lv) ^^

danny_guan

Chroisen

$0.99
Category: Games
Released: Jun 11, 2011
Version: 1.0.0
1.0.0
Size: 14.5 MB
Language: English
Seller: KTH
© KTH

Rated 12+ for the following:

Infrequent/Mild Simulated Gambling

Requirements: Compatible with iPhone, iPod touch, and iPad. Requires iOS 3.1.2 or later

Link DOWNLOAD
^^
Link karlovo
http://www.mediafire.com/?3vv763r8ogw43nd

Chỉnh sửa cuối:
o bac danny oi seo em tai ve rui po vao itune thi lai la 1cai file j do ten troll'd 1-0 sync vao ip ko dc T_T

bản của danny bị lỗi rồi, dung lượng thật của game hơn 14Mb mà bản Cr*** này chỉ = 1/2,bản xin đây nè

HÍ HÍ HÍ

Hèn j` down về sync hok dc T____T làm bùn chết đc, done zen3 xong chưa có game nào để mình chú ý hết. Hy vọng anh này đc cho em nhờ cái :D

Hèn j` down về sync hok dc T____T làm bùn chết đc, done zen3 xong chưa có game nào để mình chú ý hết. Hy vọng anh này đc cho em nhờ cái :D

ai bảo chưa nhìn trc ngó sau đã down rồi cơ =)) , chưa game nào so sánh dc với zen3 đâu :(

a may bac oi may bac choi game nay no co cham ko seo em thay no cu cham cham lam seo ay ko nhu nhanh nhu zen3

a may bac oi may bac choi game nay no co cham ko seo em thay no cu cham cham lam seo ay ko nhu nhanh nhu zen3

nếu bạn còn dùng ios 3.x.x thì chậm là dĩ nhiên, phải chơi trên 4.x mới mượt dc và nó cũng tùy vào ram của máy, ram càng cao chạy càng mượt:ar!

neu nang len ios 4x thi ban nao la chay on dinh nhat ha karlovo?

up lên 4.3.3 mới nhất đó, dùng rất ổn, hạn chế cài app từ cydia là máy lúc nào cũng ngon, mà lần đầu tiền mình thấy ip4 chạy 3.1.3 của bạn đó :O:O

up lên 4.3.3 mới nhất đó, dùng rất ổn, hạn chế cài app từ cydia là máy lúc nào cũng ngon, mà lần đầu tiền mình thấy ip4 chạy 3.1.3 của bạn đó :O:O

Đúng là lần đầu mới thấy thật,:)) , khi active Ip4 thì bét nhất là nó cũng nằm 4..... rùi

tai theg anh cua mih no pi khung cu nghe nguoi ta noi la 3.1.3 la tot nen no dung ve ban do cho seo hichic

Back