• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Chrome trình duyệt google

Thoai_DakMil

Super V.I.P
Chrome trình duyệt cho android

google trình duyệt mạnh mẽ nhất hiện nay.​

Chỉnh sửa cuối:
ủa :| vậy cái hệ điều hành của android mặc định bây giờ là gì vậy :| mình không hiểu rõ lắm về mấy app. Thấy chrome với cai mặc định giống nhau thế

Chrome là trình duyệt mặc định của android rồi còn cài làm gì nữa trời ????????? Kiểu này giống như dùng Windows còn cài thêm Internet explorer

Minh thay giong voi trinh duyet mac dinh cua Android ma, minh dang online bang no day, sry minh dung ppc ko co dau tieng viet

Cái này chỉ là cái Icon của Chrome thôi. Các bác bị lừa hết rồi. Nó thay cho cái Icon của trình duyệt mặc định thôi. Ba này lừa được nhiều người ghê

Có bác nào dùng Skyfire trên Android cho em hỏi bây giờ còn dùng được ko ak? Em dùng s60v5 bị nó chặn rồi, nếu dùng được chắc phải cố dành giụm sang năm tậu em Android về mới được.

Skyfire cho Android là bản 2.0 nó khác bản dành cho SYM và vẫn chạy được, tuy nhiên nó không support flash hoàn toàn và khi trang web có flash thì nó sẽ hiện thông báo và mở lên bằng 1 player full màn hình.

kiểm tra link lại dùm em nhé đại ca

Hiện nay, các file đính kèm như trên không còn down được nữa do thời gian vừa rồi forum bị lỗi, phải sửa chữa. Bạn nên PM cho chủ topic nhờ trợ giúp nhé! (bạn có thể sử dụng nhiều trình duyệt khác hay hơn chrome như Opera, dolphin...có sẵn trên box này)

Back