• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Chương trình tự động thay đổi hình nền

pdana

Autobot: Tự động thay đổi hình nền từng giờ, thay đổi nhạc, hiện hình ảnh mới khi vào 1 số chương trình.

LLLuminated:Tự động thay đổi hình nền 3 tiếng một. Để thay đổi hình mặc định ta copy hình vào /Private/Var/stash/Theme.XXX/LLLuminated/Private xóa hình cũ và đổi tên hình mới giống tên hình cũ.

Để sử dụng cả 2 chương trình trên ta dùng WinterBoard để chọn (chỉ sử dụng 1 trong 2 cái cùng 1 lúc nhé).

Bạn nên dùng app Cateqories để "làm sạch" màn hình cho dễ xem hình ảnh.

Để cài đặt bạn vào cydia search 2 từ khóa trên và Install.

Chỉnh sửa cuối:
Để chương trình thay đổi hình nền liên tục (sau vài giây), bạn lấy 6 ảnh đổi tên là 1.png đến 6.png vào thư mục trên tìm \Autobots.theme\Images, copy ảnh vào đó để thay hình cũ. Tốt nhất là hình 320x480, nếu cỡ khác thì vẫn cứ hiển thị đẹp chán.

Trong WinterBoard bỏ chọn Abstract và LLLuminated, chỉ chọn Autobots thôi!

autobots toàn là hinh ROBO phim hoat hình vây pro,có biết phần mềm nào khác kg vây pro?

autobots toàn là hinh ROBO phim hoat hình vây pro,có biết phần mềm nào khác kg vây pro?

bạn kiếm vài cái ảnh vào rename lại như của themes rùi cop vào đó đẹp phết đấy , mình dùng cái time weather calendar nó thay đổi theo buỏi của ngày cũng khá đc :D

Back