• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Chụp ảnh trên Mobile với CameraSnapShot_v1.5_S60v2-VietHoa by saodoingoi142

saodoingoi142

Moderator
Nghe tên gọi phần mềm này chắc các bạn đã biết ít nhiều đến nó rồi đó!Tuy nó đc ra đời lâu rồi song về với PDAViet mình thì chưa có nên hôm nay muốn gửi lên cho các bạn cùng thưởng thức đây!!! ;);;)

Đây là 1 phần mềm ứng dụng chụp ảnh với cấu hình đơn giản,nhưng ko phải là chụp bình thường như các loại khác_mà là nó được ta chụp 1 lần rồi máy sẽ tự động lưu lại mặc định cùng 1 lúc được 6 ảnh liên tiếp (Trên Bộ nhớ máy hoặc trên Thẻ nhớ tùy theo sở thích của mỗi người lúc cài đặt!.Nhưng dĩ nhiên là ta chọn lưu trên Thẻ nhớ rồi,vì đã là ảnh thì nên lưu trên Thẻ để khỏi nặng Bộ nhớ máy!). ;);;)

Với CameraSnapShot_v1.5_S60v2 này thì chỉ có 2 loại kích thước để bạn chọn lựa thôi!:Đó là (Kích thước 640x480 và Kích thước 1152x864).Vì vậy bạn nên chọn lựa kích thước phù hợp trước khi chụp nhé!Nếu ko thì khi chụp,mà với Thẻ nhớ ko đủ thì máy sẽ báo lỗi,ko chụp đc!Với phần mềm này thì thuờng ta chọn K.Thước (640x480) là vừa tầm!!! ;;):)

Một phần mềm tuy có cấu hình đơn giản song sẽ là thiết thực đối với những tay “Săn ảnh” hay “Một nhiếp ảnh gia về Nghệ thuật” trên Mobile rồi nè…!!!
Chúc mọi người luôn mạnh khỏe,hạnh phúc và có nhiều công hiến_sáng tạo hơn nữa cho Ngôi nhà PDAViet của chúng ta…!!! ;);;):p

CameraSnapShot_v1.5_S60v2-VH by saodoingoi142.zip.7z (212 KB)

Chỉnh sửa cuối:
Cái này khá hay . trước đây em đã từng test rồi, chế độ zoom rất ổn giờ lại có bản vh thật tiện để sử dụng.

7610 mình chẳng thấy thay đổi gì cả.

Bạn nói vậy là sao mình không hiểu?:-??_Bạn muốn sự thay đổi cái gì,phần mềm này chức năng chủ yếu là chụp 1 lần rồi máy sẽ tự động lưu lại mặc định cùng 1 lúc được 6 ảnh liên tiếp !!!:|;;)

Back