• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Chuyên đề-ACM-Phần mềm chặn cuộc gọi

nhiều file kkk viết theo ngôn ngữ lập trình cao , nên bạn cần net frame work v3 để mở nó , nói tóm lại netframe work càng cao thì mở được hết . Search trên mạng để tải , hoặc vào trang chủ microsoft mà tải nhé

chào cả nhà. có ai rành về ACM giúp tôi với. Tôi cài ACM cho p990 chạy tốt nhưng khi chặn cuộc gọi thì không hiển thị được danh sách cuộc gọi bic chặn trong log. trước kia dùng thử thì được

bạn thử xóa đi cài lại xem sao, hồi trước mình cũng bị vậy, chỉnh hòa không được, xóa đi, nâng cấp lên FW mới thí cài lại ok, bạn thử làm giống mình xem

chào cả nhà. có ai rành về ACM giúp tôi với. Tôi cài ACM cho p990 chạy tốt nhưng khi chặn cuộc gọi thì không hiển thị được danh sách cuộc gọi bic chặn trong log. trước kia dùng thử thì được

Tôi cũng bị tình trạng giống bạn và được biết không có cách khắc phục, trong khi cũng với thằng này nhưng cho dòng UIQ 2.1 thì lại hiện ngon lành.

bạn thử xóa đi cài lại xem sao, hồi trước mình cũng bị vậy, chỉnh hòa không được, xóa đi, nâng cấp lên FW mới thí cài lại ok, bạn thử làm giống mình xem

Bạn đang nói cho máy nào vậy? mình dùng cho P990i và FW mới nhất nhưng có khắc phục được lỗi đó đâu

minh cũng vậy,xin hướng dẫn cách khắc phục

Cách khắc phục tình trạng đó là chờ đợi ACM phiên bản mới hơn. Bản hiện tại ko có

Minh da cai ACM 2.5 roi nhung dien so dang ky no bao ko dung.
May cua minh la p800
Imei: 350443-10-012554-9-03
Nho Lightblue giup ho nha.

Back