• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CMC antivirus - HÀNG VIỆT NAM chất lượng cao

soul_of_thedevil

lâu nay em thấy mọi người đề cao các soft diệt vỉus ngoại nhưng lại bỏ qua hàng nội . cmc đã ra đời rất lâu và nhận đk phản hồi tốt tù người sử dụng . mấy hôm nay em cố cài kis với nis nhưng ko thành công . bất chọt nhò đến cmc nên dùng nó . với phiên bản miễn phí ( do nhà mạng VNPT ) tài trọ thì em thấy dùng rất tốt , quét vf diệt đều ổn định và an toàn . chả hiêu sao dân việt lại ít dùng nó
đây là link lấy thẳng từ trang chủ http://cmcinfosec.com/download/setupCMCIS.exe

Chỉnh sửa cuối:
Chết chết
Em cài và chạy trên XP diệt xong để chế độ tắt máy. Kết quả là tắt máy xong thì không mở được máy luôn.
???

bạn nói vậy là sao ?????? mình đang dùng win7 ultimate đây nè , cài trên win 7 còn phải bật troubleshoot để win 7 cgayj cái cmc này trong chế độ XP2 đấy !!! hik hik trước giờ toàn nghe vista vs win7 kêu lỗi ứng dụng , hôm nay lại còn nghe XP kêu lỗi thì đúng là loạn thật rùi huhuh . bạn kiểm tra lại máy đi nhé , mình chắc chắn cái này xài ngon luôn . chỉ có 1 điều lưu ý nhỏ đó là khi bạn cài bản antivirus xong thì ấn vào phần cập nhật để nó tự nhận ra mình đang dũng mạng VNPT mà đổi sang bản internet security thôi:-??

còn vụ ko bật máy đk thì bạn thử khởi động với safe n=mode xem lỗi thực sự là cái j nhé

Máy mình cũng đang dùng thằng này. Ko remove bkav thì coi chừng đụng soft. :D

đồ cùi bâp mà kêu sài. upte bằng mạng khác thi không được, phải up bằng VNPT mới được, đọc quyền quá
đụn chương trình tè le. diệt thua cả KAV, AVG, BKAV nữa...
nói chung chán như con gián mà bao tốt, đúng là đò cho không chẳn có cái nào sài ra hồn cả

đồ cùi bâp mà kêu sài. upte bằng mạng khác thi không được, phải up bằng VNPT mới được, đọc quyền quá
đụn chương trình tè le. diệt thua cả KAV, AVG, BKAV nữa...
nói chung chán như con gián mà bao tốt, đúng là đò cho không chẳn có cái nào sài ra hồn cả

nói thẳng là cái j cũng có giá của nó cả !!! bọn VNPT nó muốn cho dùng vì như thế cũng là đảm bảo an toàn chung trên toàn bộ đường truyền VNPT thôi !!!

còn ko phải cứ thu phí mới là tốt , miễn phí là lởm , cứ như cái Microsoft Security Essentials đấy , free mà dũng cực ngon luôn !!!

Back