• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Copy9-93 EN-VI[theo dõi và chống trộm]

Trunghuy90

Cách cài đặt cho Symbian 3rd OS 9.x

1.Vào Browser của bạn :

2.Nhập địa chỉ sau tùy vào phiên bản hệ điều hành của bạn :
*Phiên bản 3rd và 3rd FP1 : Fp1
*Phiên bản 3rd FP2 và 5th : Fp2 and V5

3.Sau khi cài đặt hoàn , bạn khởi động lại máy để điện thoại . Sau khi điện thoại khởi động lại bạn nhập #123456* và bấm gọi để mở chương trình Copy9 lên ( vì tính bảo mật nên Copy9 ẩn Icon chương trình đi )

4.Giao diện Copy 9 như sau :

5. Nhấn Menu chọn Login Account sau đó nhập địa chỉ email và mật khẩu tài khoản Copy9 (Đăng kí free tại Copy9.com, ) nhấn OK.

6.Chọn ngôn ngữ tại :

Lưu ý:Copy9 có 3 chức năng có phí[AE Tự khám phá thêm]
Nếu mất điện thoại thì vô Copy9 để xem vị trí chiếc điện thoại của mình.

Thank lhphong!!!

Cái này mới qá chưa có ai xài, mình chỉ thanks thôi, để anh em xài rồi cho ý kiến, sợ giống như cái vụ Iphone 4 theo dõi người dùng quá!

Em vo copy9.com thay moi cai mail voi mk chu co thay gj dau.co thay cai gj tai ve de cai dat dau.

Khi nào mất mobile thì mới vào copy9 để lấy lại mobile. Còn tải về để cài đặt thì bạn k thấy mấy dòng FP1 FP2 ở đầu bài à?

cau oi minh dung may e72 thi down cai nao? sao minh cai fp1 thi nhac duoc thong bao la ko cai dat duoc.
fp2 thi sau khi cai xong minh #123456* ko hien len copy 9. hix
(may minh chua hack)
cam on

cau oi minh dung may e72 thi down cai nao? sao minh cai fp1 thi nhac duoc thong bao la ko cai dat duoc.
fp2 thi sau khi cai xong minh #123456* ko hien len copy 9. hix
(may minh chua hack)
cam on

Máy bạn thì cài cái Fp2,cài xong khởi động lại máy.xong muốn làm gì thì làm nhé?

N85, đã hack, cài đúng bản FP2 vẫn không thể khởi động = #123456* được.

Đang đi học ,dạo này thấy mấy thằng đệ bị mất máy.ko pít pm này ra sao . Test thử cái :D

Back