• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CryGuard_v1.014_VI_SymPViet. Giám sát em bé từ xa!

onlylove80

CryGuard_v1.014_VI_SymPViet.
Giám sát em bé từ xa!

¤ CryGuard là một ứng dụng giúp bạn giám sát em bé từ xa khi em bé đang ngủ.. Bạn có thể biết được em bé của bạn đang ngủ ngon hay đã thức giấc và đang khóc nhè vì không có ai bên cạnh nhờ vào CryGuard.
Chức năng chính của CryGuard là cho phép nhập số người sẽ nhận cuộc gọi khi em bé khóc từ danh bạ hoặc nhập số thủ công.
- Bạn có thể tùy chỉnh độ nhạy của Microphone để xác định âm thanh của em bé.
- Ứng dụng sẽ làm việc liên tục cho dù nó đã báo cho bạn biết em bé đang khóc bằng một cuộc gọi, sau khi kết thúc cuộc gọi đó nó sẽ vẫn báo cho bạn nếu em bé còn khóc.. Phần mềm này rất hữu ích cho những ông bố bà mẹ bận rộn luôn phải để em bé một mình trong phòng..

Cái này là phải dùng 2 máy 1 máy cho nó cầm chơi.khi trẻ khóc nó sẽ tự động gọi cho mình đúng hok

Cái này là phải dùng 2 máy 1 máy cho nó cầm chơi.khi trẻ khóc nó sẽ tự động gọi cho mình đúng hok

Đúng rồi bạn nhưng để gần bé thôi chứ đưa nó cầm chơi thì có mà .......

Thía là phải sắm thêm cái symbian nữa để gần em bé rồi. Thôi sắm cái 8800 cho nó bền, lỡ nó có ném cũng không hư\-/

Thía là phải sắm thêm cái symbian nữa để gần em bé rồi. Thôi sắm cái 8800 cho nó bền, lỡ nó có ném cũng không hư\-/

Ứng dụng này chủ yếu là để giám sát lúc trẻ đang ngủ, nếu trẻ bất chợt thức giấc thì máy sẽ gọi cho mình để biết rằng nhóc con đang oe oe... Về mà dỗ nó ngủ tiếp..:) chứ không phải cho nó cầm chơi đâu bạn.
Bạn có thể gán số máy bàn cũng được đó.
Hôm nào mà mình nghỉ làm ở nhà phải trông con nhỏ thì PM này là một cô bảo mẫu đáng tin cậy đấy..hi.hi..

Cái nì giống baby mobile,rất có ích khi mẹ ở dưới nhà nấu cơm,con ở trên ngủ solo..:D

Đưa cái Iphone cho bé cầm,mình dùng 1200 ;)).nó mà đáp đi thì

Đưa cái Iphone cho bé cầm,mình dùng 1200 ;)).nó mà đáp đi thì

nó mà táng thì..táng nó luôn =))..đùa chứ cái này nên dùng trong phạm vi gia đình thôi,chứ đi ra ngoài khỏi phạm vi gia đình là mình thấy k yên tâm:(

Back