• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CỰC HOT Windows Media Player 11(WMPlayer_1-5B1-5D.0)

Up ảnh đính kèm đi bạn! 45 bài rồi mà còn tập gì nữa, sai qui định là bị xóa á.
Giới thiệu thêm chức năng, đang ngờ ngờ vì các diễn đàn nước ngoài ko thấy nói gì về Pm "cực hot" này của bạn :-?

Up ảnh đính kèm đi bạn! 45 bài rồi mà còn tập gì nữa, sai qui định là bị xóa á.
Giới thiệu thêm chức năng, đang ngờ ngờ vì các diễn đàn nước ngoài ko thấy nói gì về Pm "cực hot" này của bạn :-?

Đây chỉ là giao diện WMP 11 thôi chứ thực chất nó là phần mềm KM của Nga thì phải. Cái này có lâu lắm rồi.

Chiều nay mình sẽ kiểm tra các Topic của bạn, cái nào không có hình ảnh sai qui định, Mình sẽ Del hết, vậy thông báo để bạn biết nha.

Vâng thưa anh Thắng em lấy từ topfic nươc ngoài về ạ!NHưng cái này dung thấy hay thì giói thiệu cho anh em thui.GIao diện đẹp Và lại bây giờ ứng dụng ra không nhiều.em thấy loãng chủ đề quá thì post thui.
Anh cứ thấy không hay thi Del thi làm sao những người mới co thể phát triển được.như thế làm cho topfic nghèo đi anh a!
EM thấy cả tuần nay không ai post bài mới rùi!
XIN LỖI TOÀN THỂ MỌI NGƯỜI!

:)):)):)) Bạn nói mình không trả lời được, vấn đề không phải là nghèo hay cũ mà cái mình nói là Qui định của DD, bạn hiểu chưa? Bài viết phải có hình ảnh và giới thiệu tóm tắt chức năng cũng như sử dụng. Ngày nào mà chẳng có pm Mới cập nhậ hả bạn, tại bạn không thấy đó thôi, vào các Topic cập nhật là thấy à.

Vâng thưa anh Thắng em lấy từ topfic nươc ngoài về ạ!NHưng cái này dung thấy hay thì giói thiệu cho anh em thui.GIao diện đẹp Và lại bây giờ ứng dụng ra không nhiều.em thấy loãng chủ đề quá thì post thui.
Anh cứ thấy không hay thi Del thi làm sao những người mới co thể phát triển được.như thế làm cho topfic nghèo đi anh a!
EM thấy cả tuần nay không ai post bài mới rùi!
XIN LỖI TOÀN THỂ MỌI NGƯỜI!

Pm mới thì có nhiều. Bạn vô topic tổng hợp ý. Đâu phải cái nào cũng lập chủ đề riêng được. Còn PM thì cũng dựa vào nước ngoài thôi, lúc có mới, lúc không, đâu phải cứ thích là có :)

THank Động viên minh đi bạn.
Nhờ mod Việt hóa giúp em với

Mình rất cám ơn ạn đã đóng góp cho diễn đàn nhưng bạn chỉ nên post những PM mới thôi vì nếu bạn post những PM cũ đã có người post rồi thì sẽ bị xóa vì đó là quy định của forum.:)

em seach rùi không có anh ạ

Đúng là cái này có rất lâu rồi bạn àh.
Với lại lập topic mới để chia sẻ pm cũ thì ít nhất phải có hình ảnh test cụ thể & lời giới thiệu cũng phải chi tiết thì mới được

Anh à đuôi 7z khó giải nén bằng điện thoại di động lắm. Anh cho xin đuôi khác được ko?

mình xài cái này rồi. phần mềm này khó xài lắm. mình xài N73 cần gạt bị lờn nền mỗi lần kéo xuống ko nhấn đè mà cứ phải bấm từng cái. chưa kể nhạc cũng ko hơn PM mặc định của máy là mấy:O

Back