• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cùng nhau thử hack với bản Hello OX 2.04 Final

Status
Không mở trả lời sau này.
Đây là bản 2.00(4) của GIANG CLUB
Test trên Nokia E52 FW 22.009 thì chạy đến Installing rootCerts.... là đứng im!

Đây là bản 2.00(4) của GIANG CLUB
Test trên Nokia E52 FW 22.009 thì chạy đến Installing rootCerts.... là đứng im!

hiện giờ chưa có máy test bác ạ , vì vậy mới nhờ anh em test dùm . chạy tới Installing rootCerts cũng là điều đáng mừng rồi , lúc trước chỉ tới Unpacking là hết cót ...........

Test n86 fw 20.115 kô thành công.chạy tớt root cret là hết

Chỉnh sửa cuối:
Chạy tới root cert thấy không chạy nữa thì thử cacel, restart máy rồi chạy lại thử xem được không?

đã test đc trên e75 fw 201 và 202 chưa bác???? máy e đang bị hư nên chưa test đc, hic.

:(đã test ko hack đc E63 FW100. khi cài máy báo "bị chi phối bởi chứngb chỉ" có ai biết tại sao ko?Giúp mình với?:(

:(đã test ko hack đc E63 FW100. khi cài máy báo "bị chi phối bởi chứngb chỉ" có ai biết tại sao ko?Giúp mình với?:(

bó tay , cái máy E63 từ FW 100 đến FW mới nhất 400 đều hack thành công , nếu báo lỗi như vậy do chưa sign bằng cer và key thì sao cài được !

đang hach băng hello ox 2.03 rất ổn định bác nào test thử đi xem có ngon hơn ko?

mình thấy mọi người giờ hack thành công bằng các hello 2.1;2.2;2.3 thì cần gì thêm 2.4.mà mình thấy thằng này ko ai test thành công cả.nên close topic giống a Kojiro đi.khi nào có phiên bản mới thì mọi người thử

mình đã test qua các bản HellOx 2.x và nhận thấy hack bằng bản 2.0 là ổn định nhất, máy nào hack ko đc bằng các bản khác chỉ cần xài bản 2.0 là hack đc tuốt,bản 2.0 hack đc với tất cả các FW mới, mình thấy các bản càng về sau tỉ lệ thành công khi hack càng giảm thì phải

đang hach băng hello ox 2.03 rất ổn định bác nào test thử đi xem có ngon hơn ko?

mình thấy mọi người giờ hack thành công bằng các hello 2.1;2.2;2.3 thì cần gì thêm 2.4.mà mình thấy thằng này ko ai test thành công cả.nên close topic giống a Kojiro đi.khi nào có phiên bản mới thì mọi người thử

mình đã test qua các bản HellOx 2.x và nhận thấy hack bằng bản 2.0 là ổn định nhất, máy nào hack ko đc bằng các bản khác chỉ cần xài bản 2.0 là hack đc tuốt,bản 2.0 hack đc với tất cả các FW mới, mình thấy các bản càng về sau tỉ lệ thành công khi hack càng giảm thì phải

Rõ chán mấy ông , đây là bản mới , hiện giờ không có máy test nên mới up lên đây nhờ anh em PDA kiểm chứng , có thể nó không hack được những máy cũ nhưng hy vọng nó hack được những máy hiện đang bó tay :
Nokia E51 FW 400
Nokia E52 FW022.009
Nokia N86 FW 20.115
Nokia N97 FW 20.0.019
Nokia 5630 FW 13.009
Nokia 6710 FW 22.013
Nếu những bản cũ hack thành công 100% rồi thì tôi up lên làm gì . Toàn phát ngôn không suy nghĩ ....

Mình cài xong HeloOX chạy tới Installing rootcert ... sau đó cancel và restart máy chạy lại, vẫn như vậy. Nó tạo ra rất nhiều ổ A B C D E F ... trong máy, trong đó ổ E (thẻ nhớ) có folder HeloOX, trong đó chứa các file Dummy.sisx, modo.sisx, Rompatcher.sisx. Mình thử run cái Rompatcher.sisx nhưng nó báo ứng dụng ko thể truy cập, haizz, vẫn chưa hack được

5800 FW 400 vẫn chưa hack được vì đây chỉ là bản MOD chứ không phải bản chính thức từ trang chủ hello_OX.

Status
Không mở trả lời sau này.
Back