• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Dad's Cab v1.01 - biến phone thành máy tính tiền taxi

w2k

Dad's Cab v1.01 S60v3 SymbianOS9.x - signed​

pm giúp các bạn khi đi taxi có thể so sánh xem đồng hồ tính tiền của xe có trùng với đồng hồ của mình ko.
pm này khá hay nhưng hình như chưa có VNĐ
mình chưa test , pác nào test xong cho ý kiến nhé

DOWLOAD

Chưa có tiền vn sao test hả bạn với lại Pm Này đo được km hả bạn?

Chưa có tiền vn sao test hả bạn với lại Pm Này đo được km hả bạn?

mình chưa test, nhưng trong màn giới thiệu của nhà sản xuất thì tính được km. còn tiền thì mình quy đổi ra thôi.:p

sao biết xe chạy tốc độ bao nhiêu và chạy đc bao nhiêu km mà tính tiền :|

Đúng. Sao tính đc tốc độ, thời gian chờ, quảng đường mà tính.
Cái này chắc có lẽ là soft để yêu cầu bác tài gắn lên trên taxi so sánh cước thì còn may ra.
Hộp đen cho xe hơi mà còn hack đc nói chi cái này.
Bạn nào cài thử rồi mướn taxi dạo 1 vòng xem nào :D

Đúng. Sao tính đc tốc độ, thời gian chờ, quảng đường mà tính.
Cái này chắc có lẽ là soft để yêu cầu bác tài gắn lên trên taxi so sánh cước thì còn may ra.
Hộp đen cho xe hơi mà còn hack đc nói chi cái này.
Bạn nào cài thử rồi mướn taxi dạo 1 vòng xem nào :D
Chắc dùng cho máy hỗ trợ GPS.GPS nó đo đc tốc độ di chuyển.Đoạn đường đã đi.Nếu dùng đc chắc phải bắt GPS trước khi lên xe.Mới cả phai thay đổi cách tính chứ không phải độc quy đổi ra USD là xong.Khá phức tạp :D

Đúng là chỉ có ở Tây. Ở VN taxi chờ 2' tính 3k thì fải. Ko nhớ rõ.
Lỡ máy mình nó tính nhiều hơn thì sao ta. :D

Đúng là chỉ có ở Tây. Ở VN taxi chờ 2' tính 3k thì fải. Ko nhớ rõ.
Lỡ máy mình nó tính nhiều hơn thì sao ta. :D
Ko biết TMod này ở vùng núi nào mà ngộ thế.Làm gì có chuyện chờ 2 phút tính 3k.Hay là mod đi phải taxi dù rồi :D.Ngưòi ta tính tiếng chứ không tính phút đâu.PM hay nhưng mà không thích hợp cho vn rồi :D
Có cao thủ nào mod đc cái USD thành VND và cách tính cuớc của các hãng thì may ra dùng đc.

Back