• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Dễ dàng download video từ youtube với operamini

duylinh27884

Moderator
Dễ dàng download video từ youtube với operamini

Với những pm dùng để tải video từ youtube khi thì tải được khi thì không,mà đa phần là ko tải được,hôm nay mình sẽ gúp các bạn tải video từ youtube sát xuất thành công 100% chỉ với trình duyệt operamini thông dụng mà bạn thường dùng(khỏi phải cài thêm pm nặng máy :D)

Đầu tiên thì bạn hãy add đoạn code này vào bookmark của operamini javascript:d=document;s=d.createElement("script");s.src="http://mohdfauzi84.bplaced.net/get.js";d.body.appendChild (s);void(0);

Lưu nó lại,xong các bạn vào trang của youtube tìm video mình muốn,chọn vào rồi kéo xuống phía dưới chuyển sang chế độ Desktop

Zoom lại gần

Phía dưới video chỉ có các mục like,add to,share

Tiếp theo bạn vào bookmark chọn bookmark lúc nãy đã lưu

Lúc này các mục like,add to,share đã hiện thêm tùy chọn download

Nhấp vào download rồi chọn địng dạng file video và tải về thôi

Chúc ae thành công:D

kg được pạn ơi,mình add code vào thanh duyệt nó ra trang tiềm kiếm của google các bài viết có liên,mình xài operamini

kg được pạn ơi,mình add code vào thanh duyệt nó ra trang tiềm kiếm của google các bài viết có liên,mình xài operamini
đầu tiên bạn vào đại 1 trang nào đó,rồi chọn add trang đó vào bookmark,khi add thì bạn sửa địa chỉ trang đó thành đoạn code ở bài 1 rồi save lại là xong thôi

bạn qua bài này bên s60v5 mình đã trả lời bạn bên đó,làm theo sẽ tải đc thôi :D
pạn duy linh thật lợi hại,mình làm chính xác theo những jì bạn hướng dẩn bên V5 và đúng như pạn nói mình đã down được rồi,đúng là khoản cách của các ký tự trong đoạn code kg còn chính xác khi mìng copy bình thường,ê90 đã test rất ok

pạn duy linh thật lợi hại,mình làm chính xác theo những jì bạn hướng dẩn bên V5 và đúng như pạn nói mình đã down được rồi,đúng là khoản cách của các ký tự trong đoạn code kg còn chính xác khi mìng copy bình thường,ê90 đã test rất ok
:D:D:D:D:D:D:D:D

bạn qua bài này bên s60v5 mình đã trả lời bạn bên đó,làm theo sẽ tải đc thôi :D

sao mình kô tải đc nhỉ máy mình dùng là e71 mình làm đúng theo các cáck của bạn mà kô đc ak đến phần vào bookmark rồi làm thế nào nữa bạn

Chắc là dùng cho V5 thôi chứ V3 không được, không biết có đúng không. Nhưng cũng thanks 1 cái

sao mình kô tải đc nhỉ máy mình dùng là e71 mình làm đúng theo các cáck của bạn mà kô đc ak đến phần vào bookmark rồi làm thế nào nữa bạn

Lưu đoạn code vào bookmark,tìm đến video cần down trên youtube,kích đoạn mã đã lưu trog bookmark cho nó hiện ra chữ download trên youtube click vào download chọn địh dạg video rùi tải thôi
Chắc là dùng cho V5 thôi chứ V3 không được, không biết có đúng không. Nhưng cũng thanks 1 cái

Đc hết á bạn,mình test ok trên n82 v3 mà.

Chỉnh sửa cuối:
bác chủ thớt ơi. E đã mở bookmark lên và nó vẫn thế..bác cứu em với

Đừng copy trực tiếp mà chọn trích dẫn ở bài 1 rồi vào bài trích dẫn copy lại đoạn code rồi lưu vào bookmark,mấy bác copy trực tiếp trên bài 1 thì các ký tự trog đọan code sẽ ko còn chính xác dẫn đến việc đoạn mã sẽ mất tác dụng khi thực hiện.

Back