• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Dedit 0.76 R12 (update)Việt hóa

vokhanhyen

TẠi sao mình lại việt hóa trong khi nó đã có từ lâu chỉ đơn giản 1 điều rằng đây là 1 Phiên bản PM được cập nhật đặc biệt vì nó Test hỗ trợ đc cho OS6,7,8(trong đó có cả OS6.1),Còn thật sự PM nguyên gốc nó chỉ hỗ trợ cho OS7,8

Cái thứ 2,mặc dù có từ lâu sau bản 0.76R11 nhưng đến PHiên bản này chưa thấy ai post nên thôi thì tối nay rảnh việt hóa 2 PM Griffon và Dedit UP lên chia sẻ cho các bạn

Cái thứ 3 rằng ,Phiên bản fixed này là của Bác8,mà đợi mãi không thấy anh ấy chia sẻ cũng như việt hóa thôi thì đành mạn phép việt hóa và chia sẻ cho anh em thay anh8.Xin cảm ơn anh ! (biết là anh ấy việt hóa và dùng đấy:-?)ha ha:))

NOTE:à quên,do trong chán đời,không có việc gì làm ban đêm,vừa chơi game vừa việt hóa nên không biết có sảy ra sai sót hay cái gì thì các bạn có thể tự mình chỉnh sửa lại hoặc thông báo lại cho mình để kịp thời điều chế ! he he ! Xin cảm ơn !Good luck!

Cái thứ 3 rằng ,Phiên bản fixed này là của Bác8,mà đợi mãi không thấy anh ấy chia sẻ cũng như việt hóa thôi thì đành mạn phép việt hóa và chia sẻ cho anh em thay anh8.Xin cảm ơn anh ! (biết là anh ấy việt hóa và dùng đấy:-?)ha ha:))

1. Anh đính chính lại nhé, bản R12 này chính thức của tác giả Juriy Bakunin aka JBAK.
2. Anh đã Việt hóa vào ngày 19.06.09 lúc 02:19 PM Ở đây nhưng chỉ dành cho OS 7-8:D

hê hê ! anh post mãi trong cái góc đó làm sao em biết đc,nhưng ko sao ! cái hay của BẢn này là dùng cho OS678.Chỉ sợ người dùng không thấy hay và bỏ qua thôi !

hê hê ! anh post mãi trong cái góc đó làm sao em biết đc,nhưng ko sao ! cái hay của BẢn này là dùng cho OS678.Chỉ sợ người dùng không thấy hay và bỏ qua thôi !

Bản nguyên gốc của Jbak là dành cho 6-7-8, nhưng "cái trong góc" anh dịch bằng Siêu dịch nên QD chịu thua>:)

Bản nguyên gốc của Jbak là dành cho 6-7-8, nhưng "cái trong góc" anh dịch bằng Siêu dịch nên QD chịu thua>:)
Posted via Mobile Device
Thế thì e chịu a rồi.Bản r12 e đã vào hẳn trang của Jbak để down về.Và thấy rằng nó hỗ trợ cho os7,8.E chưa hề thử cái bản VH trong PDA của a.Nhg thấy a post trên Ipmart lại dùng được.Kaka.Thế nên thiết nghĩ a fix nó.Aj ngờ bj h a lại nói như vậy?Thật sự e ko bjết ntn?Hichic

Posted via Mobile Device
Thế thì e chịu a rồi.Bản r12 e đã vào hẳn trang của Jbak để down về.Và thấy rằng nó hỗ trợ cho os7,8.E chưa hề thử cái bản VH trong PDA của a.Nhg thấy a post trên Ipmart lại dùng được.Kaka.Thế nên thiết nghĩ a fix nó.Aj ngờ bj h a lại nói như vậy?Thật sự e ko bjết ntn?Hichic

Đó là phần thưởng cho Vokhanhyen đấy:D . anhtam tặng riêng cho nhưng ai dùng QD mà chịu khó như vậy;;). Rất ít người phát hiện bản R12 chỉ dành cho os 7-8. Chỉ có những người dùng máy cổ như anh em mình mới làm điều này mà thôi:D

Tất cả các PM Việt hóa anh em chia sẻ ở đây, cho dù có bản đã được úp. Xong cái đáng Quí và đáng trân trọng là sự miệt mài, yêu thích lĩnh vực và muốn chia sẻ của anh em. Nhìn qua nhìn lại con số anh em VH ở đây đếm trên đầu ngón tay với những cái tên quá đỗi quen thuộc.

Back