• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

DivX Mobile Player v1.0 final s60v3v5VH-Phần mềm xem phim dạng divx .avi

vutaikt

Chắc các bạn cũng biết divx mobile phiên bản 0.94 rồi mình chỉ nói thêm ở phiên bản vẻ 1.0 này đã hỗ trợ hoàn toàn cảm ứng cho s60v5....
Phần mềm chỉ hạn chế là xem video dạng h264 avi và divx..
ko hỗ trợ định dạng khác chu flv mp4 mpeg

Theo mình thì nó vẫn thua xa SM HAY JULY HAY Power video
điểm nổi bật của chương trình này là âm thanh nghe rõ nét (mp3)
..

Mình việt hóa và mod icon smartmovie (icon gốc nhìn xấu lém
ứng dụng còn cập nhật 1 số vấn đề nhỏ nưa các bạn test và cho ý kiến nha

Download Here

Chỉnh sửa cuối:
cái này nhiều hạn chế quá ha. Mình dùng smartmovie rồi nhưng cũng thanks ủng hộ tinh thần vh của b.

hì mình mới tập VH thôi.

à cho hỏi em muốn vào nhóm VH của SymViet đc không vậy...

Muốn vào symviet bạn phải phấn đấu làm vipmember đã ha. Chúc b sớm đạt đc điều mình muốn. Và ngày có nhiều pm vh hay. Thanks

hì mình mới tập VH thôi.

à cho hỏi em muốn vào nhóm VH của SymViet đc không vậy...

cứ vh nhiều pm có chất lượng là ok thôi mà .SymPViet luôn mở rộng cửa để chào đón tất cả các bạn .

Mình cài cho N86 ngon lành nhưng không open được không hiểu nó có xung đột với PM nào đây mà mình hổng biết bạn nào biết giúp ....
xin cám ơn !

CorePlayer vẫn là phần mềm mạnh mẽ nhất trong các phần mềm xem video dù giao diện ko đc đẹp cho lắm :) Dù sao cũng thanks bạn nhé

Mình cài cho N86 ngon lành nhưng không open được không hiểu nó có xung đột với PM nào đây mà mình hổng biết bạn nào biết giúp ....
xin cám ơn !

cài pm vào ở C bạn nhé .pm này vẫn là beta thôi sẽ hết hạn sau 1 thời gian sử dụng.

CorePlayer vẫn là phần mềm mạnh mẽ nhất trong các phần mềm xem video dù giao diện ko đc đẹp cho lắm :) Dù sao cũng thanks bạn nhé
nhưng cái đó ngốn hơi bị nhiều ram đấy anh bạn à.

mình cài trên E72 nó báo là player general error vậy là sao vậy bạn
bạn nào biết chỉ dùm mình nha

Back