• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Dowload nhạc chất lượng cao với Dizzler !

hoangtube_911

Trước hết mình xin các bạn chú ý vì đây là tài khoản mình share cho mọi người trên PDA Viet nên mình mong mọi người đừng edit hay tạo playlist riêng ! Chỉ dùng ứng dụng này cho viêc download nhạc .

Các bạn dùng trình duyệt của điện thoại mình truy cập vào :

http://www.dizzler.com/m/?p=login

Login vào với số phone : 9137422740

Secret code : JHS2

Các bạn có thể khám phá chân trời âm nhạc cho riêng mình rồi đó !

Các bạn đánh tên bài hát vào, Click download theo danh sách hiện ra từ kết quả trả về của Dizzler ! Các bài hát được chuẩn hóa nên chất lượng rất GOOD ! Trang web được tối ưu cho viêc download nhạc nên giao diện thân thiện và dể thao tác !

Các bài hát English hay Nhạc trẻ đều được cập nhật rất đầy đủ, các bạn có thể download cùng lúc 3 bài hát ! Bài hát sau khi download về sẻ tự cập nhật vào danh sách trong trình nghe nhạc sau khi các bạn save lại !

Hoạt động tốt trên các dòng máy Symbian hổ trợ 3G hoặc Wifi : N81 - N82 - N95 - N97 - N70....

Với đường truyển 3G hay Wifi thì viêc download một bài hát chất lượng khoảng 1 phút trở lại cho 1 bài 4.5 MB ) :D

Chúc các bạn năm mới vui vẻ và thành công ! Mong nhận được góp ý của các bạn :D

Đúng vậy, vào mp3.zing.vn bằng ucweb tải nhạc là nhanh nhất. Hầu như bài nào cũng có :p

Back