• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Downgrade về WM T-Mobile?

Status
Không mở trả lời sau này.
mình đang sài WM6.1,nhưng giờ muốn về 5.0 và lục lọi thì thấy bà con bảo bản t-mobile ngon,nhưng ko hiểu sao mình up lại báo lỗi country id error ko cách nào up được,dùng mapupgrade cũng ko được,ai có kinh nghiệm giúp mình với

mình đang sài WM6.1,nhưng giờ muốn về 5.0 và lục lọi thì thấy bà con bảo bản t-mobile ngon,nhưng ko hiểu sao mình up lại báo lỗi country id error ko cách nào up được,dùng mapupgrade cũng ko được,ai có kinh nghiệm giúp mình với
Bạn xem máy của bạn do nhà mạng nào phân phối thì úp rom Ship của mạng đó, nếu muốn úp rom của T-Mobile thì máy bạn phải là T-Mobile MDA Pro thì mới úp được nhé...

Bạn xem máy của bạn do nhà mạng nào phân phối thì úp rom Ship của mạng đó, nếu muốn úp rom của T-Mobile thì máy bạn phải là T-Mobile MDA Pro thì mới úp được nhé...
Mình muốn down rom này (Tmobile) thì down ở đâu bạn? có thể cho mình xin link không. thanks

Ở phía trên có topic chuyên về các loại RomShip rồi, bạn vào đó tham khảo nhé!

Status
Không mở trả lời sau này.
Back